Gnv3 Season 2

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
ดู: 167267|ตอบ: 676

โดนเอาบนรถเมล์...   [คัดลอกลิงก์]

Mega Member

วันเกิดนู๋ 18 พ.ค. ...

Level (เลวเวล) : 20
Senior D

HP(พลังชีวิต): 12 / 196

HP(พลังชีวิต)

MP(พลังเวทย์): 4052 / 4052

EXP(ค่าประสบการณ์): 61%

แรงค์
26847
โกออน
518417
คะแนนความดี
95528
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:10:39 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
หนูเป็นเด็กธรรมดานี้แหละ ไปเรียนพิเศษตามสยามเมื่อคนอื่นนี้แหละ แต่วันหนึ่งมันไม่ธรรมดานะสิ
1 L7 d7 f, W  ~9 d, U+ Hแย่ชมัดแฟนเฮงซวย (แรงไปม๊ะ)นัดให้มารับตอนเรียนเสร็จมันก็ไม่มารอตั้งครึ่งชั่วโมงมันก็ไม่โทรมา
3 d2 |9 k. J( ?0 k0 a: t- [7 gหนูก็โมโหก็เลยกลับเองก็ได้รถก็ไม่ได้เอามาเพราะไอ้แฟนเฮงซวยนั้นแหละ(อีกแล้ว)มันไปรับมาจากบ้านนั่งรถมั ; u/ N3 ]. j, f' W7 ~7 F' e
นมา แต่บอกว่าขี้เกียจรอบอกจะไปธุระเย็นมารับ
; g, n# h; p# D' Hเลยต้องกลับรถเมล์เพราะนั่งแท็กซี่คงอานแน่เพราะบ้านไกลตังก็เอามานิดเดียว ป.อ # ]0 ~+ u8 m- {4 s- k: R1 |- B
คนแน่เหมือนกันแต่ที่นั่งว่างเบาะหลังก็นั่งมีคนนั่งอยู่สองคน (มันเป็นเบาะยาว)
+ ~; {& E- _" iแต่คนที่นั่งริมหน้าต่างมันหลับอีกคนอยู่ดี ๆ 3 ~. `+ d0 L' H" T
มันก็ขัยบเข้ามาเบียดเราก็ไม่ได้สนใจสักพักคนดันเป้นใจให้มันคนแถวท้ายรถลงไปเกือบหมดจะมีก็ห่าง ๆ
5 n. |; `  x/ y" _/ }ไปหน่อย
4 \' l" q% k- I; C% }มันเอาเลยมันรุดซิปลงดึงออกมาเฉยเลยเราก็ตกใจจะลุกมันดึงไว้หยิบมีดออกมาบอกว่าอยู่เฉยไม่งันโดนดีเราก็กล
- O+ U6 u" E% C  K3 w2 qัวมันจับมือเราให้จับของมันมันบอกให้ให้ช่วยมันทีเราก็ไม่ใช่คนโง่อะไรขนาดนั้นเลยรู้ความหมายก็ต้องฝืนทำ
% r, ]/ l" r# [8 a. ]# hให้มัน แขยงมือจะตาย ซักพักมันเริ่มลามปาม แกะกระดุมเสื้อเรา แล้วก็บีบหน้าอกเค้นซะเราเกรงเลย
% u6 J3 X+ a0 K3 S* y0 Sแค่นั้ไม่พอมันยังบอกให้เราใช้ ปาก เรานี้อึ้งเลย ที่แรกไม่ยอมมันมุขเดิมขู่เรา ! C$ a0 q7 g3 `$ K
แถมเอามีมาวางใกล้แก้มเราเรากลัวมากเลยยอมไปภาวนาให้ไอ้คนริมหน้าต่างมันตื่นซักที
/ e& ?% D7 f' A$ T" r/ a- J. B0 pน่านแหละฟังไม่ผิดเหหรอกไอ้คนนั้นที่นั่งแถวเดียวกับเราตอนแรกนั้นแหละมันยังนอนอยู่เลย ( K% ]) G1 ]' g; L; I" X% Y9 v1 u
ไอ้โรคจิตนั้มันกดหัวเราลงไปตรงไอ้นั้นมันหัวมันชนรมฝีปากเราพอดี ได้ที่มันเลยกดหัวเรา
" k8 L  v6 m: s9 b8 Oถึงคอหอยแล้วมันเข้าไปในปากเราแล้วทั้งกลัวทั้งแขยงอยากอ้วก มันคงสนุกแหละครางเบา ๆ
8 p/ s6 m5 S' V) Wตลอดเลยขนาดยังไม่ได้ทำอะไรนะเนี่ย (น่านนนน) มันยังไม่พอ 2 i8 }: l# X2 b) a! l! x: g0 z/ Y
ปลดกระดุมกางเกงเราลวงเข้าไปเราสะดุงโยงพยามคว้ามือมันไว้แต้แรงสู้มันไม่ได้แถมอยู่ท่าไม่ถนัด มันทั้ง
# P* p! l0 a! ~8 \# T$ Fเขี่ย ทั้งแยงเข้าไป เสียวมากเหมือนจะฉี่ ตอนนี้ไม่มีแรงแล้ว ปากอมอยู่ข้างล่างโดนเขี่ยโดนล้วง
. [0 S8 n2 g# e/ o9 i* G% X' ^5 fแต่นั้นแหละคือ "จุดเปลี่ยน" ความรู้สึกเปลี่ยนไป
( _$ q: t- T8 ?ความขแยงหายไปความเพลิดเพลินมาแทนที่ปากที่อมเฉยก็เปลี่ยนดูดลี้นไม่อยู่นิ่งซอกซอนไปทั่ว
4 W5 A3 _0 ]# Pสะโพกกลับส่ายตามจังหวะนิ้วของมันอย่างบังคับไม่ได้ไอ้บ้านั้นมันครางหนักขึ้นจิกผมเราให้ขยับขึ้นลงเร็วข
; `: a  y- U7 r: c' S) ]ึ้น
$ B1 K& J3 ^' p1 x4 {# rทันใดนั้นน้ำของมันก็พุ่งเข้ามาให้ปากเรา(รสชาดแย่มาก)มันปล่อยเราแล้วดูมันมีความสุขมากเราหยิบผ้าเช็ดหน $ U1 a; j# g. r3 ^( O" ^( p! Z7 g6 Y
้ามาคายน้ำสีขาวของมันลงไป มันดันมีหน้ามาถาม "ทำไมไม่กลืนไปเลย" ! Y* v) Z3 l+ w- d* M8 y
มันเก็บมีดเราเลยบอกเราไปได้ยัง 5 C. ~9 f  I( z/ V8 x# L
มันก็บอกว่ามันอยากปล่อยไปเหมือนกันแต่ต้องถามเพื่อนดูก่อนมันหันขวาไม่ผิดแลวไอ้ที่หลับอยู่นั้นแหละมันเ
+ B" j3 L7 e0 f8 K7 rงยหน้ามายิ้มหิบกล้องวีดีโอออกมาจากกระเป๋า แหมทำยังกะไอทีวี # `& f2 \( \0 r+ |- b
มันบอกว่าให้ลงตามเราไปเอาวีดีโอที่บ้านมันเราก็ตกใจ มันอัดไว้หมดเลยเหรอ ! W6 z) [& z% s9 z3 q& M
มันบอกไม่เอาก็ได้แต่ให้เห็นตัวเองในเน็ตแน่ ซักสองป้ายมันก็ลุกลงไม่รอเราเลย
3 l, I* u3 Q) F0 eเราก็รีบวิ่งตามมันเดินเร็วหันมามองเป็นระยะ บ้านมันเป็น แฟลต ประมาณชั้นสี่ ' N( j& Y5 b4 p" s  i8 D
ไม่รู้ห้องอะไรจำไม่ได้มันเปิดประตูผลักเราเข้าห้องเราเนี่ยผะงะเลยมีผู้ชายรออยู่อีกสามคนไอ้ที่หลับอยู่ + U" O+ Z& ^2 M6 ]1 z7 ?
บอกว่าอยากได้เทปนะง่ายแค่บริการมันให้เหมือนเพื่อนมัน 8 G0 b# y+ i8 \
เราก็ร้องไห้แล้วพูดขอมันดีมันก็ไม่สนแถมยิ้มเยาะอีก * ]$ k! q6 T5 v, Q
อยู่ดีไอ้คนที่รออยู่มันก็เข้ามาข้างหลังกอดเราไว้และระดมจูมไซร์ซอกคออีกสองคนก็ช่วยเข้ามาจับเราก็ร้องเ + U/ g6 \, h/ V, v; [
ส้องดังมันก็เหวี่ยงเราบนเตียงขึ้นคร่อมแล้วก็ตบไม่ยั้ง เราถึงเงียบ 7 X* a# y  y& u; X+ o8 [9 o
"สงสัยจะหมดฤิทธ์แล้วเว้ย" มันพูดมันก็ระดมถอดเสียงผ้าเรา
- K8 [) V/ S) s, _2 h4 _ไอ้คนแรกกับไอ้ที่นอนหลับบนรถคอยตั้งกล้องส่วนอีกสามคนก็สุกสนานปีนบ่านตามร่างกายเรา 2 D9 _' E0 a9 N  Z
มีอยู่คนมันซุกที่ซอกขาเราสะดุดแต่อีกสองคนกดไว้ มันดุด เลีย ของเรา อีกคนเค้นหน้าอกคนที่คร่อมก็จูบปาก " K$ J+ M) t% ?: w$ f* S+ F
ซักพักก็เปลี่ยนจากปากเป็นไอ้นั้นแทนมันดันเข้าไปในปากเราแล้วก็ซอยใหญ่เรามีแต่เสียง อู้อี้
! P6 X! i& a! {8 v$ g" E& bเราทั้งเสียวทั้งเจ็บ และสิ่งที่คิดก็เป็นจริงหลังจากที่โดนเลียเกือบสิบนาที
1 ]6 `! y( @+ k' P1 W' b  pมันก็ยัดของรักมันเข้ามามันแน่นมากแน่นหน้าท้องไปหมดเจ็บมากเราดิ้น มันก็ยิ่งดันจนเข้าที่มันก็เริ่มซอย
5 f2 F, k9 Q" ^% h; q' vตอนนี้ทั้งเจ็บ ทั้งเสียว สักพักผ่านไปมันกลับมาอีกแล้วความรู้สึกแบบเดียวกับที่อยู่บนรถ & y  A; M7 l# F7 w1 Y  q: c4 r) p& [
สนุกสนานเพลิดเพลินใช้คำนี้ได้หรือเปล่าอาการขัดขืนปฎิเสธหายไปการเป็นการยอมรับและไม่อยากให้เวลานั้นหมด
5 W* l0 p% `! Hไปไอ้คนนั้นมันซอยเร็วขึ้นแรงขึ้น
! z% }7 _- Z+ t8 E5 c$ U$ Cมันเสร็จ
: B0 O7 [" M, w% F" z6 |
3 v0 L6 ~7 f) F9 B9 J4 M& ?! u6 y) p% H# Q! I0 j& N7 I+ p/ w
มีต่อนะ* }: t* f5 k5 ]: J
( p5 C8 D8 _8 C  }6 P% R3 c+ S

8 [& d( S" \& H7 X2 l+ U+ T: J
ผู้เข้าชม เนื้อหาถูกซ่อนไว้ คุณจะต้องกดให้คะแนนหรือแสดงความคิดเห็นก่อนจึงจะสามารถมองเห็นเนื้อหาส่วนที่ถูกซ่อนนี้ได้
หรือหากต้องการเปิดอ่านกระทู้ได้ทันทีโดยไม่ต้องโพสต์ตอบกระทู้หรือให้คะแนนใดๆทั้งสิ้น คลิกที่นี่เพื่อสมัคร V.I.P พร้อมรับสิทธิพิเศษมากมาย

แสดงความคิดเห็น

titiwet  น่าสงสาน  โพสต์เมื่อ 2013-7-5 11:06:35
  • 48Total Joined
  • 30แรงค์
  • 25โกออน
  • 17คะแนนความดี
  • ขอบคุณครับ

rasen โกออน +1

• เยี่ยมมากๆ

toa55toe1 โกออน +1

• เห็นด้วยมากๆ

poopnoom แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

ts00709771 แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

bolil01 แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

• ขอบคุณครับ

valcanbass คะแนนความดี +1

ใครที่แจกเพลงในห้อง Single กรุณาตั้งกระทู้ละหลายๆเพลงนะคะ เพื่อป้องกันการ 'ปั้มโพส' ทางอ้อม

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 33 / 786

EXP(ค่าประสบการณ์): 0%

แรงค์
100
โกออน
520
คะแนนความดี
0
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:32:23 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
เง้อออ6 `! ~, o+ S7 A: r& N0 o: ^
: O- \/ w& I+ H1 d# y1 _
น่าสงสารจังเลยงิ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 55

MP(พลังเวทย์): 74 / 1083

EXP(ค่าประสบการณ์): 51%

แรงค์
223
โกออน
225
คะแนนความดี
10
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:52:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ
$ X* @; u$ w# M...................ขอบคุณนะ
" E( M) x# |- T3 `8 O/ A( A............ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ6 I- @' l/ Y8 ~5 ]! }: I
........ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ8 t4 N- j6 G( d# |/ l
.....ขอบคุณนะ...............ขอบคุณนะ
" L, W( S* J. |...ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ..............ขอบคุณนะ......
+ `7 }: ?! z) T9 F1 s7 \. J, ~..ขอบคุณนะ......................ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ" m& |) Q  L. O! a
.ขอบคุณนะ........................ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ5 h7 I4 w5 N4 ]/ U1 O5 e
ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ...........ขอบคุณนะ
8 ^. e; g/ [, g7 [4 N2 A.ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณะ& ]( G) v+ D* V+ y2 \: q
..ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ..................ขอบคุณนะ& C# @4 b* b3 A9 t4 N/ C9 C0 g: x+ O
...ขอบคุณนะ...............................................ขอบคุณนะ
+ k7 u) I* x/ `) B& L7 w…...ขอบคุณนะ.............................................ขอบคุณนะ
( _7 j8 M7 G, d: z+ l.........ขอบคุณนะ...................................ขอบคุณนะ; D0 Z3 t7 ?, h2 c7 s# Z6 T( ]
............ขอบคุณนะ...........................ขอบคุณนะ' `/ H1 N- f: F2 A
................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ4 m5 W$ o; p: }) W0 p% L- {0 U
..................ขอบคุณนะ.............ขอบคุณนะ9 i2 R( i- |3 ~/ P# g- Z5 ]
......................ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ( }. F6 N3 D6 N' P
.......................ขอบคุณนะ…...ขอบคุณนะ
! B; w8 k1 b0 z) d6 u............................ขอบคุณนะ
joker
แบนรูปส่วนตัว

Post Banned

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 35 / 810

EXP(ค่าประสบการณ์): 8%

แรงค์
105
โกออน
644
คะแนนความดี
3
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 22:09:01 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสารผู้หญิงมากเลย
& T( x8 r1 i! w7 L* |1 d4 b) P0 k9 t0 y
น่าจะมีอย่างงี้กับเราบ้าง
pmpmpp   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 52

MP(พลังเวทย์): 65 / 1029

EXP(ค่าประสบการณ์): 24%

แรงค์
195
โกออน
519
คะแนนความดี
20
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 00:21:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___) h& b5 V; Z- H4 o
_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____9 E) v( L' A; `3 i6 |/ J+ y
_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______
; i0 `& t7 g% R4 n_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________
; r* d3 o) ]# T9 y_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______
+ n1 P8 ?1 ^6 ~3 K# P: N0 H4 w_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____
6 S/ a8 F6 S3 P! T' `9 R8 z_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kata021   ชาย

Master

โสด

Level (เลวเวล) : 21
Senior D

HP(พลังชีวิต): 1 / 203

MP(พลังเวทย์): 4005 / 4005

EXP(ค่าประสบการณ์): 37%

แรงค์
32652
โกออน
83309
คะแนนความดี
45750
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 08:05:21 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด kata021 เมื่อ  08:07
* b' t# M. ?3 |- P. L3 O, S
  c8 i8 B" v2 A" U+ I% ~BOY  BOY BOY                             BOY BOY                   BOY                       BOY7 u. y. R! r! v5 {- b
BOY               BOY                  BOY             BOY              BOY                    BOY8 R+ Y" w% M. ~0 S8 W  s; F; ]8 p
BOY                 BOY             BOY                  BOY              BOY                 BOY
$ `0 Z& E+ k" d8 ~$ r; T0 xBOY                BOY             BOY                    BOY                BOY            BOY
9 F( G/ j, x, g4 }BOY               BOY             BOY                     BOY                    BOY     BOY" R! u, \$ b9 x% ~) o5 A
BOY BOY BOY                     BOY                    BOY                         BOY
8 P" |5 ?% R# }  q% s, c) uBOY               BOY              BOY                   BOY                          BOY+ S8 s( T  r# L& O
BOY                  BOY            BOY                 BOY                           BOY6 w6 T* w+ a- W8 H( Q/ f- b
BOY               BOY                 BOY               BOY                           BOY8 b8 H6 y' E# J: v, A; F6 x& ?
BOY BOY BOY                          BOY           BOY                             BOY' y& O5 }4 j" X! G7 U: z
                                                   BOY BOY                                  BOY
+ F  q1 s+ ]/ T3 |5 B' L! D. _" J/ Y0 x0 B. O# ?

3 |# w) i! h5 }3 S____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___8 C  i" A9 a5 E* Q3 h' Z- ^
_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____/ w4 W  V+ ~" S4 H. n% v  I* t
_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______0 [) W& O; v1 ?' s  {# L" \3 F
_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________
6 v0 D5 w; P1 [: ^. i9 f_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______
: G* @1 G/ @% R1 ?_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____( W2 O: s+ D; V( W8 t' V
_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kazuki   ชาย

Level (เลวเวล) : 12
Beginner B

HP(พลังชีวิต): 1 / 116

MP(พลังเวทย์): 864 / 2298

EXP(ค่าประสบการณ์): 65%

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:26 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:38 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:48 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
TJRVUT   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 9
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 1 / 88

MP(พลังเวทย์): 314 / 1736

EXP(ค่าประสบการณ์): 84%

แรงค์
942
โกออน
1035
คะแนนความดี
125
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 20:22:41 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีครับที่มีให้อ่านมากมายครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

โทรศัพท์มือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|เช่าวิทยุ|Gnv3

GMT+7, 2014-8-30 19:14 , Processed in 0.393664 second(s), 59 queries , Gzip On.