Gnv3 Season 2

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
ดู: 178189|ตอบ: 681

โดนเอาบนรถเมล์...   [คัดลอกลิงก์]

Mega Member

วันเกิดนู๋ 18 พ.ค. ...

Level (เลวเวล) : 20
Senior D

HP(พลังชีวิต): 10 / 196

HP(พลังชีวิต)

MP(พลังเวทย์): 4715 / 4715

EXP(ค่าประสบการณ์): 61%

แรงค์
26865
โกออน
518431
คะแนนความดี
95545
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:10:39 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
หนูเป็นเด็กธรรมดานี้แหละ ไปเรียนพิเศษตามสยามเมื่อคนอื่นนี้แหละ แต่วันหนึ่งมันไม่ธรรมดานะสิ ! m+ x3 A# ^/ p9 ^  g) g
แย่ชมัดแฟนเฮงซวย (แรงไปม๊ะ)นัดให้มารับตอนเรียนเสร็จมันก็ไม่มารอตั้งครึ่งชั่วโมงมันก็ไม่โทรมา . Z3 u+ D) }; k* P( F, ^* Z- ~4 ^
หนูก็โมโหก็เลยกลับเองก็ได้รถก็ไม่ได้เอามาเพราะไอ้แฟนเฮงซวยนั้นแหละ(อีกแล้ว)มันไปรับมาจากบ้านนั่งรถมั
' D. W- Q6 W# q, u* W, R7 lนมา แต่บอกว่าขี้เกียจรอบอกจะไปธุระเย็นมารับ
" O% X, X- ]3 Y2 Nเลยต้องกลับรถเมล์เพราะนั่งแท็กซี่คงอานแน่เพราะบ้านไกลตังก็เอามานิดเดียว ป.อ
; e$ }6 f/ @. x+ A  v3 V7 M" B$ Nคนแน่เหมือนกันแต่ที่นั่งว่างเบาะหลังก็นั่งมีคนนั่งอยู่สองคน (มันเป็นเบาะยาว)
' K& t& D; O% l7 R  W! s% Vแต่คนที่นั่งริมหน้าต่างมันหลับอีกคนอยู่ดี ๆ 4 ^+ g& R) Y; k& M' x% Z
มันก็ขัยบเข้ามาเบียดเราก็ไม่ได้สนใจสักพักคนดันเป้นใจให้มันคนแถวท้ายรถลงไปเกือบหมดจะมีก็ห่าง ๆ
, c1 X: e1 {7 O3 X3 sไปหน่อย
0 l$ C3 [; _' c+ I- V# g8 j- Zมันเอาเลยมันรุดซิปลงดึงออกมาเฉยเลยเราก็ตกใจจะลุกมันดึงไว้หยิบมีดออกมาบอกว่าอยู่เฉยไม่งันโดนดีเราก็กล : V) _$ {6 M; L4 k+ X# @% q9 U9 z
ัวมันจับมือเราให้จับของมันมันบอกให้ให้ช่วยมันทีเราก็ไม่ใช่คนโง่อะไรขนาดนั้นเลยรู้ความหมายก็ต้องฝืนทำ
2 r4 A* p5 O) g5 q, yให้มัน แขยงมือจะตาย ซักพักมันเริ่มลามปาม แกะกระดุมเสื้อเรา แล้วก็บีบหน้าอกเค้นซะเราเกรงเลย
$ e, h; B) A7 H: ~% d4 Tแค่นั้ไม่พอมันยังบอกให้เราใช้ ปาก เรานี้อึ้งเลย ที่แรกไม่ยอมมันมุขเดิมขู่เรา
7 O; k/ i/ j3 h7 R2 kแถมเอามีมาวางใกล้แก้มเราเรากลัวมากเลยยอมไปภาวนาให้ไอ้คนริมหน้าต่างมันตื่นซักที
# W6 B- C+ t  q" q1 c6 [. V0 fน่านแหละฟังไม่ผิดเหหรอกไอ้คนนั้นที่นั่งแถวเดียวกับเราตอนแรกนั้นแหละมันยังนอนอยู่เลย
' C: S% [# u- `1 Xไอ้โรคจิตนั้มันกดหัวเราลงไปตรงไอ้นั้นมันหัวมันชนรมฝีปากเราพอดี ได้ที่มันเลยกดหัวเรา
( y+ }6 z; Z" e8 ]* W6 e7 ?0 j) rถึงคอหอยแล้วมันเข้าไปในปากเราแล้วทั้งกลัวทั้งแขยงอยากอ้วก มันคงสนุกแหละครางเบา ๆ
) z% E- x6 G0 l+ J0 g7 cตลอดเลยขนาดยังไม่ได้ทำอะไรนะเนี่ย (น่านนนน) มันยังไม่พอ 8 M+ a, m* t  O( s* B  o
ปลดกระดุมกางเกงเราลวงเข้าไปเราสะดุงโยงพยามคว้ามือมันไว้แต้แรงสู้มันไม่ได้แถมอยู่ท่าไม่ถนัด มันทั้ง
( ~$ ^8 [( T! H- L  vเขี่ย ทั้งแยงเข้าไป เสียวมากเหมือนจะฉี่ ตอนนี้ไม่มีแรงแล้ว ปากอมอยู่ข้างล่างโดนเขี่ยโดนล้วง
$ X2 W4 n0 f. dแต่นั้นแหละคือ "จุดเปลี่ยน" ความรู้สึกเปลี่ยนไป 6 m+ T  n: I/ ]
ความขแยงหายไปความเพลิดเพลินมาแทนที่ปากที่อมเฉยก็เปลี่ยนดูดลี้นไม่อยู่นิ่งซอกซอนไปทั่ว
/ d  `+ R$ |! U4 Z5 @$ L- oสะโพกกลับส่ายตามจังหวะนิ้วของมันอย่างบังคับไม่ได้ไอ้บ้านั้นมันครางหนักขึ้นจิกผมเราให้ขยับขึ้นลงเร็วข : k6 U2 H8 [; i3 [
ึ้น
! T+ a2 |; `$ [. N- K( h6 P& @: g% v5 x% [ทันใดนั้นน้ำของมันก็พุ่งเข้ามาให้ปากเรา(รสชาดแย่มาก)มันปล่อยเราแล้วดูมันมีความสุขมากเราหยิบผ้าเช็ดหน ; a/ o6 a' [  \: p) p! P/ N
้ามาคายน้ำสีขาวของมันลงไป มันดันมีหน้ามาถาม "ทำไมไม่กลืนไปเลย"
- a5 J0 S0 {' c! Q! fมันเก็บมีดเราเลยบอกเราไปได้ยัง
  Z' t3 q1 Y7 L9 v9 Zมันก็บอกว่ามันอยากปล่อยไปเหมือนกันแต่ต้องถามเพื่อนดูก่อนมันหันขวาไม่ผิดแลวไอ้ที่หลับอยู่นั้นแหละมันเ 8 t" O8 A9 K/ R$ O: f
งยหน้ามายิ้มหิบกล้องวีดีโอออกมาจากกระเป๋า แหมทำยังกะไอทีวี 3 \  m6 m5 t+ x% u$ z6 t9 K! O
มันบอกว่าให้ลงตามเราไปเอาวีดีโอที่บ้านมันเราก็ตกใจ มันอัดไว้หมดเลยเหรอ
6 B* C% _% s! i2 z9 mมันบอกไม่เอาก็ได้แต่ให้เห็นตัวเองในเน็ตแน่ ซักสองป้ายมันก็ลุกลงไม่รอเราเลย
" ^- N9 W( D( X+ `- |- aเราก็รีบวิ่งตามมันเดินเร็วหันมามองเป็นระยะ บ้านมันเป็น แฟลต ประมาณชั้นสี่ $ l+ l% w' M0 X5 D: _) n1 p
ไม่รู้ห้องอะไรจำไม่ได้มันเปิดประตูผลักเราเข้าห้องเราเนี่ยผะงะเลยมีผู้ชายรออยู่อีกสามคนไอ้ที่หลับอยู่
4 Z0 {! l$ g% [บอกว่าอยากได้เทปนะง่ายแค่บริการมันให้เหมือนเพื่อนมัน
+ r. E5 B" B  j/ ~/ M) K, J( Mเราก็ร้องไห้แล้วพูดขอมันดีมันก็ไม่สนแถมยิ้มเยาะอีก # @1 O4 R( j: @+ `0 i4 @
อยู่ดีไอ้คนที่รออยู่มันก็เข้ามาข้างหลังกอดเราไว้และระดมจูมไซร์ซอกคออีกสองคนก็ช่วยเข้ามาจับเราก็ร้องเ % E: R1 J- Y/ n1 @+ W6 u6 s
ส้องดังมันก็เหวี่ยงเราบนเตียงขึ้นคร่อมแล้วก็ตบไม่ยั้ง เราถึงเงียบ
2 p$ ~: J9 J% }8 ~"สงสัยจะหมดฤิทธ์แล้วเว้ย" มันพูดมันก็ระดมถอดเสียงผ้าเรา
6 S8 O1 s1 Q+ G2 j  C1 Aไอ้คนแรกกับไอ้ที่นอนหลับบนรถคอยตั้งกล้องส่วนอีกสามคนก็สุกสนานปีนบ่านตามร่างกายเรา : ~: `! Y7 N6 U' l, r. Z2 c$ Q2 X* E
มีอยู่คนมันซุกที่ซอกขาเราสะดุดแต่อีกสองคนกดไว้ มันดุด เลีย ของเรา อีกคนเค้นหน้าอกคนที่คร่อมก็จูบปาก
) [3 j9 ?$ V' M4 M4 m8 vซักพักก็เปลี่ยนจากปากเป็นไอ้นั้นแทนมันดันเข้าไปในปากเราแล้วก็ซอยใหญ่เรามีแต่เสียง อู้อี้
) _; A8 j/ E7 ^; I2 H( aเราทั้งเสียวทั้งเจ็บ และสิ่งที่คิดก็เป็นจริงหลังจากที่โดนเลียเกือบสิบนาที
: a; K+ Z/ ]& U9 G4 F8 Bมันก็ยัดของรักมันเข้ามามันแน่นมากแน่นหน้าท้องไปหมดเจ็บมากเราดิ้น มันก็ยิ่งดันจนเข้าที่มันก็เริ่มซอย : x: q4 q% l. {4 m, T: U) L& K
ตอนนี้ทั้งเจ็บ ทั้งเสียว สักพักผ่านไปมันกลับมาอีกแล้วความรู้สึกแบบเดียวกับที่อยู่บนรถ & x% X7 }( I" Z8 {* l
สนุกสนานเพลิดเพลินใช้คำนี้ได้หรือเปล่าอาการขัดขืนปฎิเสธหายไปการเป็นการยอมรับและไม่อยากให้เวลานั้นหมด
+ Y+ P* ~: }! qไปไอ้คนนั้นมันซอยเร็วขึ้นแรงขึ้น
- N" g  ]% b& c* A# l3 V9 Q7 ^มันเสร็จ  _& E* O# y% |" ]: b
& ]2 N6 d( F0 z* f$ h" G4 b! H
( ?3 J& v; t* F' ~0 }' k
มีต่อนะ# j) i1 P8 I& U6 E) J
: D3 J" e  \" E& [

7 h7 `2 U4 \* u
ผู้เข้าชม เนื้อหาถูกซ่อนไว้ คุณจะต้องกดให้คะแนนหรือแสดงความคิดเห็นก่อนจึงจะสามารถมองเห็นเนื้อหาส่วนที่ถูกซ่อนนี้ได้
หรือหากต้องการเปิดอ่านกระทู้ได้ทันทีโดยไม่ต้องโพสต์ตอบกระทู้หรือให้คะแนนใดๆทั้งสิ้น คลิกที่นี่เพื่อสมัคร V.I.P พร้อมรับสิทธิพิเศษมากมาย

แสดงความคิดเห็น

titiwet  น่าสงสาน  โพสต์เมื่อ 2013-7-5 11:06:35
  • 49Total Joined
  • 33แรงค์
  • 25โกออน
  • 17คะแนนความดี
  • เนื้อหาดีมีสาระ.

siramae123 แรงค์ +3

• ขอบคุณครับ

rasen โกออน +1

• เยี่ยมมากๆ

toa55toe1 โกออน +1

• เห็นด้วยมากๆ

poopnoom แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

ts00709771 แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

bolil01 แรงค์ +1

ใครที่แจกเพลงในห้อง Single กรุณาตั้งกระทู้ละหลายๆเพลงนะคะ เพื่อป้องกันการ 'ปั้มโพส' ทางอ้อม

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 33 / 921

EXP(ค่าประสบการณ์): 0%

แรงค์
100
โกออน
520
คะแนนความดี
0
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:32:23 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
เง้อออ
' S8 Y8 ^+ d3 A( h0 C1 M
7 U* j/ o; j- I; f4 A8 m7 _5 Q/ Iน่าสงสารจังเลยงิ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 55

MP(พลังเวทย์): 74 / 1269

EXP(ค่าประสบการณ์): 51%

แรงค์
223
โกออน
225
คะแนนความดี
10
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:52:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ. N7 [2 N6 j; v! ^) W
...................ขอบคุณนะ( L* ~9 p# ]' B1 N2 t
............ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ( G$ {1 Z2 ~/ M0 z: P
........ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ
( p) O+ C0 k% Q) W+ |* G' t.....ขอบคุณนะ...............ขอบคุณนะ
3 Q7 K; T! G+ Y, \1 z5 Y. t. _...ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ..............ขอบคุณนะ......& `1 d6 x$ w: D8 P; q- q) C
..ขอบคุณนะ......................ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ1 H7 u+ r+ Q: Z6 R
.ขอบคุณนะ........................ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ% J& e! s5 M# `. I) J  G
ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ...........ขอบคุณนะ0 m% z- u' X7 f) S/ H
.ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณะ% B3 I. Z/ p  _) c
..ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ..................ขอบคุณนะ
3 I. ~+ ~/ i& S- P( m...ขอบคุณนะ...............................................ขอบคุณนะ
8 X3 W: L% q9 n$ p8 h5 t…...ขอบคุณนะ.............................................ขอบคุณนะ% W+ E* F# G- H6 d, t/ o0 j
.........ขอบคุณนะ...................................ขอบคุณนะ
3 f1 E7 U' J$ g, Z# x. I/ h............ขอบคุณนะ...........................ขอบคุณนะ, M. ~% {& E9 U9 b5 `0 o3 t- r
................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ% Y" L" ?& \" Z& q
..................ขอบคุณนะ.............ขอบคุณนะ
' F7 f) H, t8 \) R+ v$ Z7 Q......................ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ
0 H  e7 E9 B  i/ [0 B.......................ขอบคุณนะ…...ขอบคุณนะ
  q  Q3 a! j8 g$ O7 R% w8 ^# g............................ขอบคุณนะ
joker
แบนรูปส่วนตัว

Post Banned

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 35 / 948

EXP(ค่าประสบการณ์): 8%

แรงค์
105
โกออน
644
คะแนนความดี
3
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 22:09:01 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสารผู้หญิงมากเลย
( N" [9 x* x: m: v/ T2 ]. D! P+ K8 F+ P) o; |
น่าจะมีอย่างงี้กับเราบ้าง
pmpmpp   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 52

MP(พลังเวทย์): 65 / 1207

EXP(ค่าประสบการณ์): 24%

แรงค์
195
โกออน
519
คะแนนความดี
20
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 00:21:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___) Z1 g- g" X0 m( Q
_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____* O* q- {( i# E9 k3 c0 E, f
_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______
$ G2 t, _/ a# j( _* ~4 [_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________- X- A& N% v, g1 y8 _( [- B& {$ \
_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______
0 I( H) \0 c, j' C# ~$ a% G_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____* T" U* Y" D" w8 x/ O3 s
_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kata021   ชาย

Master

โสด

Level (เลวเวล) : 21
Senior D

HP(พลังชีวิต): 1 / 203

MP(พลังเวทย์): 4694 / 4694

EXP(ค่าประสบการณ์): 37%

แรงค์
32652
โกออน
83309
คะแนนความดี
45750
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 08:05:21 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด kata021 เมื่อ  08:07 + l- s# o8 Z5 b+ \. @  t5 g

$ k, n5 j% \/ o6 F3 s: yBOY  BOY BOY                             BOY BOY                   BOY                       BOY
% F5 v" R" }) E. \7 e( B' B+ u, `, XBOY               BOY                  BOY             BOY              BOY                    BOY
3 {% t( Y5 p- F8 vBOY                 BOY             BOY                  BOY              BOY                 BOY8 I( p4 l1 v2 x2 `0 c  ~
BOY                BOY             BOY                    BOY                BOY            BOY& B, F4 H- z2 R
BOY               BOY             BOY                     BOY                    BOY     BOY7 g5 N2 u0 E7 y9 e
BOY BOY BOY                     BOY                    BOY                         BOY
2 E7 F3 I6 {( C/ V5 g1 e  o6 _BOY               BOY              BOY                   BOY                          BOY. J" p3 L& P( L. P  w. m
BOY                  BOY            BOY                 BOY                           BOY0 x# x1 a6 x( q9 m# u
BOY               BOY                 BOY               BOY                           BOY) ], }8 P& {# {9 W
BOY BOY BOY                          BOY           BOY                             BOY- o% h2 Y; n# b" [- M
                                                   BOY BOY                                  BOY: @# w! ^, B- ]- u

: P% |# J8 s+ Z$ m0 A) Y
+ m5 w  `/ Q9 j4 C0 |2 t____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___& }+ t; E* F' e
_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____& n6 N; c7 T0 Q+ y
_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______# X: ~9 d& j. S. i1 U; w6 J& u
_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________
" U8 G4 u1 F; a! b1 ^  j& Y_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______3 X$ N* [7 C$ m2 G9 P9 U" [$ q' O
_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____2 s" _4 Q  c! r" D3 R
_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kazuki   ชาย

Level (เลวเวล) : 12
Beginner B

HP(พลังชีวิต): 1 / 116

MP(พลังเวทย์): 864 / 2692

EXP(ค่าประสบการณ์): 65%

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:26 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:38 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:48 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
TJRVUT   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 9
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 88

MP(พลังเวทย์): 314 / 2035

EXP(ค่าประสบการณ์): 84%

แรงค์
942
โกออน
1035
คะแนนความดี
125
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 20:22:41 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีครับที่มีให้อ่านมากมายครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

โทรศัพท์มือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|เช่าวิทยุ|Gnv3

GMT+7, 2015-8-3 20:14 , Processed in 0.401126 second(s), 59 queries , Gzip On.