Gnv3 Season 2

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
ดู: 168654|ตอบ: 676

โดนเอาบนรถเมล์...   [คัดลอกลิงก์]

Mega Member

วันเกิดนู๋ 18 พ.ค. ...

Level (เลวเวล) : 20
Senior D

HP(พลังชีวิต): 12 / 196

HP(พลังชีวิต)

MP(พลังเวทย์): 4099 / 4099

EXP(ค่าประสบการณ์): 61%

แรงค์
26848
โกออน
518419
คะแนนความดี
95529
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:10:39 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
หนูเป็นเด็กธรรมดานี้แหละ ไปเรียนพิเศษตามสยามเมื่อคนอื่นนี้แหละ แต่วันหนึ่งมันไม่ธรรมดานะสิ ( M& \1 G0 {4 |- T
แย่ชมัดแฟนเฮงซวย (แรงไปม๊ะ)นัดให้มารับตอนเรียนเสร็จมันก็ไม่มารอตั้งครึ่งชั่วโมงมันก็ไม่โทรมา - ~: g. {( L$ f4 [
หนูก็โมโหก็เลยกลับเองก็ได้รถก็ไม่ได้เอามาเพราะไอ้แฟนเฮงซวยนั้นแหละ(อีกแล้ว)มันไปรับมาจากบ้านนั่งรถมั   Z1 v! U, E# Z( U3 r7 y& I
นมา แต่บอกว่าขี้เกียจรอบอกจะไปธุระเย็นมารับ
$ L9 e' w+ u: x2 C8 pเลยต้องกลับรถเมล์เพราะนั่งแท็กซี่คงอานแน่เพราะบ้านไกลตังก็เอามานิดเดียว ป.อ 1 l6 `7 W5 c% l
คนแน่เหมือนกันแต่ที่นั่งว่างเบาะหลังก็นั่งมีคนนั่งอยู่สองคน (มันเป็นเบาะยาว)
9 {, V& r) ~( A* i, T2 g0 y. aแต่คนที่นั่งริมหน้าต่างมันหลับอีกคนอยู่ดี ๆ ) i" s% `# Q/ Y3 W
มันก็ขัยบเข้ามาเบียดเราก็ไม่ได้สนใจสักพักคนดันเป้นใจให้มันคนแถวท้ายรถลงไปเกือบหมดจะมีก็ห่าง ๆ
: q. x! `- G- S8 S& i  D4 s8 k; mไปหน่อย   b3 ?1 }( K. G* j5 q$ P# O
มันเอาเลยมันรุดซิปลงดึงออกมาเฉยเลยเราก็ตกใจจะลุกมันดึงไว้หยิบมีดออกมาบอกว่าอยู่เฉยไม่งันโดนดีเราก็กล 0 h. f+ s0 J6 m$ W+ l0 Z
ัวมันจับมือเราให้จับของมันมันบอกให้ให้ช่วยมันทีเราก็ไม่ใช่คนโง่อะไรขนาดนั้นเลยรู้ความหมายก็ต้องฝืนทำ
- k' z' B' E# k$ Mให้มัน แขยงมือจะตาย ซักพักมันเริ่มลามปาม แกะกระดุมเสื้อเรา แล้วก็บีบหน้าอกเค้นซะเราเกรงเลย
  R8 n& @% D8 u% C/ Z6 V1 nแค่นั้ไม่พอมันยังบอกให้เราใช้ ปาก เรานี้อึ้งเลย ที่แรกไม่ยอมมันมุขเดิมขู่เรา ; ~: t0 Z$ e& v: b
แถมเอามีมาวางใกล้แก้มเราเรากลัวมากเลยยอมไปภาวนาให้ไอ้คนริมหน้าต่างมันตื่นซักที 2 i, N( m7 Q( k. L5 `, R6 T
น่านแหละฟังไม่ผิดเหหรอกไอ้คนนั้นที่นั่งแถวเดียวกับเราตอนแรกนั้นแหละมันยังนอนอยู่เลย 1 i/ v+ z  f) |- V0 J; L2 l
ไอ้โรคจิตนั้มันกดหัวเราลงไปตรงไอ้นั้นมันหัวมันชนรมฝีปากเราพอดี ได้ที่มันเลยกดหัวเรา
4 s9 m5 f" h! `1 j" l2 }4 E/ n! nถึงคอหอยแล้วมันเข้าไปในปากเราแล้วทั้งกลัวทั้งแขยงอยากอ้วก มันคงสนุกแหละครางเบา ๆ
$ c: `5 U3 I% x$ z7 c7 `ตลอดเลยขนาดยังไม่ได้ทำอะไรนะเนี่ย (น่านนนน) มันยังไม่พอ
: Y5 L( H% z5 Z$ O# Wปลดกระดุมกางเกงเราลวงเข้าไปเราสะดุงโยงพยามคว้ามือมันไว้แต้แรงสู้มันไม่ได้แถมอยู่ท่าไม่ถนัด มันทั้ง
6 @6 j- m$ Q  B3 Fเขี่ย ทั้งแยงเข้าไป เสียวมากเหมือนจะฉี่ ตอนนี้ไม่มีแรงแล้ว ปากอมอยู่ข้างล่างโดนเขี่ยโดนล้วง : R8 K* Z+ N9 a' v
แต่นั้นแหละคือ "จุดเปลี่ยน" ความรู้สึกเปลี่ยนไป
9 Z% r/ P/ B( E! Uความขแยงหายไปความเพลิดเพลินมาแทนที่ปากที่อมเฉยก็เปลี่ยนดูดลี้นไม่อยู่นิ่งซอกซอนไปทั่ว
- Y  m6 ~% J; _* ~: @- k7 q0 P  Sสะโพกกลับส่ายตามจังหวะนิ้วของมันอย่างบังคับไม่ได้ไอ้บ้านั้นมันครางหนักขึ้นจิกผมเราให้ขยับขึ้นลงเร็วข
7 R6 n5 j- x  Q. Z8 c( u7 _ึ้น
2 S/ E, y" j" k8 A2 oทันใดนั้นน้ำของมันก็พุ่งเข้ามาให้ปากเรา(รสชาดแย่มาก)มันปล่อยเราแล้วดูมันมีความสุขมากเราหยิบผ้าเช็ดหน * a8 Z( z( c- S$ R* T5 T
้ามาคายน้ำสีขาวของมันลงไป มันดันมีหน้ามาถาม "ทำไมไม่กลืนไปเลย"
9 ?# d( X' @$ V5 v0 yมันเก็บมีดเราเลยบอกเราไปได้ยัง 8 D. Q; j% S* m3 l/ w( A( g* C
มันก็บอกว่ามันอยากปล่อยไปเหมือนกันแต่ต้องถามเพื่อนดูก่อนมันหันขวาไม่ผิดแลวไอ้ที่หลับอยู่นั้นแหละมันเ - F, y. A- E' {
งยหน้ามายิ้มหิบกล้องวีดีโอออกมาจากกระเป๋า แหมทำยังกะไอทีวี
" i3 i' F3 m; ]& t8 Gมันบอกว่าให้ลงตามเราไปเอาวีดีโอที่บ้านมันเราก็ตกใจ มันอัดไว้หมดเลยเหรอ * ~2 K# ^" Y7 p8 B
มันบอกไม่เอาก็ได้แต่ให้เห็นตัวเองในเน็ตแน่ ซักสองป้ายมันก็ลุกลงไม่รอเราเลย % `8 }- F3 D: j4 v4 o% @
เราก็รีบวิ่งตามมันเดินเร็วหันมามองเป็นระยะ บ้านมันเป็น แฟลต ประมาณชั้นสี่ / D  {3 m6 K1 ]; K7 j2 v: }( b
ไม่รู้ห้องอะไรจำไม่ได้มันเปิดประตูผลักเราเข้าห้องเราเนี่ยผะงะเลยมีผู้ชายรออยู่อีกสามคนไอ้ที่หลับอยู่
% h  q" n; \, O% F7 Q8 g2 Dบอกว่าอยากได้เทปนะง่ายแค่บริการมันให้เหมือนเพื่อนมัน $ P7 t! T5 H0 G7 V
เราก็ร้องไห้แล้วพูดขอมันดีมันก็ไม่สนแถมยิ้มเยาะอีก - @/ l, E5 _% o! e( b
อยู่ดีไอ้คนที่รออยู่มันก็เข้ามาข้างหลังกอดเราไว้และระดมจูมไซร์ซอกคออีกสองคนก็ช่วยเข้ามาจับเราก็ร้องเ
; x0 a" y2 T7 i/ dส้องดังมันก็เหวี่ยงเราบนเตียงขึ้นคร่อมแล้วก็ตบไม่ยั้ง เราถึงเงียบ
* X9 a7 L0 v6 u$ M, v+ D5 U- f# T"สงสัยจะหมดฤิทธ์แล้วเว้ย" มันพูดมันก็ระดมถอดเสียงผ้าเรา ) p2 p! F0 v; l+ {" \
ไอ้คนแรกกับไอ้ที่นอนหลับบนรถคอยตั้งกล้องส่วนอีกสามคนก็สุกสนานปีนบ่านตามร่างกายเรา - x& o) L6 Y3 o* l% B3 p9 E
มีอยู่คนมันซุกที่ซอกขาเราสะดุดแต่อีกสองคนกดไว้ มันดุด เลีย ของเรา อีกคนเค้นหน้าอกคนที่คร่อมก็จูบปาก 9 m& T+ X" k& D: A3 x5 t( B
ซักพักก็เปลี่ยนจากปากเป็นไอ้นั้นแทนมันดันเข้าไปในปากเราแล้วก็ซอยใหญ่เรามีแต่เสียง อู้อี้ 0 f& p( G- M3 _; H- s: r( `
เราทั้งเสียวทั้งเจ็บ และสิ่งที่คิดก็เป็นจริงหลังจากที่โดนเลียเกือบสิบนาที
$ s# n( \& [$ g( zมันก็ยัดของรักมันเข้ามามันแน่นมากแน่นหน้าท้องไปหมดเจ็บมากเราดิ้น มันก็ยิ่งดันจนเข้าที่มันก็เริ่มซอย
' m- V6 \4 W) e: w( v! Hตอนนี้ทั้งเจ็บ ทั้งเสียว สักพักผ่านไปมันกลับมาอีกแล้วความรู้สึกแบบเดียวกับที่อยู่บนรถ
. s/ @% c  X; G) U  m8 Nสนุกสนานเพลิดเพลินใช้คำนี้ได้หรือเปล่าอาการขัดขืนปฎิเสธหายไปการเป็นการยอมรับและไม่อยากให้เวลานั้นหมด ' [/ a2 n! g, Z* D1 u2 s; w8 U! X
ไปไอ้คนนั้นมันซอยเร็วขึ้นแรงขึ้น
6 e' R" b. L, [0 z# G* ]. c& Dมันเสร็จ
% r/ w3 B5 `! ?
/ T. t5 A& y2 I8 f3 x/ G, |# E; D9 R! z) M/ w# e' E- B
มีต่อนะ* R+ f1 ], `8 s4 t7 V

2 s# ^# X# Q& g' X- [4 ?0 x8 C( Y6 V7 Y1 j
ผู้เข้าชม เนื้อหาถูกซ่อนไว้ คุณจะต้องกดให้คะแนนหรือแสดงความคิดเห็นก่อนจึงจะสามารถมองเห็นเนื้อหาส่วนที่ถูกซ่อนนี้ได้
หรือหากต้องการเปิดอ่านกระทู้ได้ทันทีโดยไม่ต้องโพสต์ตอบกระทู้หรือให้คะแนนใดๆทั้งสิ้น คลิกที่นี่เพื่อสมัคร V.I.P พร้อมรับสิทธิพิเศษมากมาย

แสดงความคิดเห็น

titiwet  น่าสงสาน  โพสต์เมื่อ 2013-7-5 11:06:35
  • 48Total Joined
  • 30แรงค์
  • 25โกออน
  • 17คะแนนความดี
  • ขอบคุณครับ

rasen โกออน +1

• เยี่ยมมากๆ

toa55toe1 โกออน +1

• เห็นด้วยมากๆ

poopnoom แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

ts00709771 แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

bolil01 แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

• ขอบคุณครับ

valcanbass คะแนนความดี +1

ใครที่แจกเพลงในห้อง Single กรุณาตั้งกระทู้ละหลายๆเพลงนะคะ เพื่อป้องกันการ 'ปั้มโพส' ทางอ้อม

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 33 / 796

EXP(ค่าประสบการณ์): 0%

แรงค์
100
โกออน
520
คะแนนความดี
0
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:32:23 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
เง้อออ/ P0 J! |5 J! e) V9 N6 q% x' S# v
0 k( _! b' o6 d4 v! X8 N" y
น่าสงสารจังเลยงิ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 55

MP(พลังเวทย์): 74 / 1096

EXP(ค่าประสบการณ์): 51%

แรงค์
223
โกออน
225
คะแนนความดี
10
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:52:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ+ V+ V( B" v3 C; Q) }) Q  ^+ ~
...................ขอบคุณนะ; {+ d  ^( [; I; ?6 y# r( {! Y, \, }
............ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ
9 a" @6 v5 l8 m" Y4 M9 y5 c6 M........ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ$ D/ Y" \0 b( ~0 l
.....ขอบคุณนะ...............ขอบคุณนะ; a  ~: ]( S+ y# t0 [
...ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ..............ขอบคุณนะ......! U! W' v7 F% C% E9 y
..ขอบคุณนะ......................ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ! O8 A. F1 ?( G/ s2 F9 ]* o
.ขอบคุณนะ........................ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ( a$ W- L, @. ?2 |% J
ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ...........ขอบคุณนะ
& Z& b7 W( \( O0 c! U+ A1 f.ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณะ
) F& h( X; M' ]! e4 U..ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ..................ขอบคุณนะ4 K$ ^( S( c* A  K: c
...ขอบคุณนะ...............................................ขอบคุณนะ
- Q/ f3 p. Q) C& Y: W4 _…...ขอบคุณนะ.............................................ขอบคุณนะ
2 T" _7 P5 c& G4 ?& ~$ s.........ขอบคุณนะ...................................ขอบคุณนะ+ Q; v1 s* F1 g% i2 M5 r; L
............ขอบคุณนะ...........................ขอบคุณนะ
+ \0 V; O! ~2 i................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ
5 p+ J3 U% l: \3 |$ w..................ขอบคุณนะ.............ขอบคุณนะ& Z. K/ g3 n6 u; o4 m" y: f2 l
......................ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ5 r9 l' m0 I3 M% v: s- E2 I8 r- I4 ^
.......................ขอบคุณนะ…...ขอบคุณนะ
& O2 o# j0 h6 k7 T8 M............................ขอบคุณนะ
joker
แบนรูปส่วนตัว

Post Banned

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 35 / 820

EXP(ค่าประสบการณ์): 8%

แรงค์
105
โกออน
644
คะแนนความดี
3
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 22:09:01 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสารผู้หญิงมากเลย
- q: ?6 Q! |' D9 W+ q& Z; [6 }: w: j# l; e: {! J$ [
น่าจะมีอย่างงี้กับเราบ้าง
pmpmpp   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 52

MP(พลังเวทย์): 65 / 1042

EXP(ค่าประสบการณ์): 24%

แรงค์
195
โกออน
519
คะแนนความดี
20
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 00:21:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___
1 N6 j, L5 y3 M2 l_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____; l. l4 M/ Q; m# R
_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______
4 y' \7 z  s- p% E. k- g9 W_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________9 {2 d# i' o1 _
_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______- m) w. y6 M& H2 y  {9 G# N
_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____& R% l! ^: S6 Y) q" m0 P  S1 m
_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kata021   ชาย

Master

โสด

Level (เลวเวล) : 21
Senior D

HP(พลังชีวิต): 1 / 203

MP(พลังเวทย์): 4054 / 4054

EXP(ค่าประสบการณ์): 37%

แรงค์
32652
โกออน
83309
คะแนนความดี
45750
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 08:05:21 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด kata021 เมื่อ  08:07 . e% R7 ?3 C1 ~# K% Q9 D$ |! J

- B$ R, L5 n$ Q/ A8 k( fBOY  BOY BOY                             BOY BOY                   BOY                       BOY- w5 U' N* W; Y9 k& L; W# i+ O
BOY               BOY                  BOY             BOY              BOY                    BOY
, p8 h) M( e& ~! _BOY                 BOY             BOY                  BOY              BOY                 BOY, r; o! m' ^( K8 H/ L- M( P8 m/ N$ c
BOY                BOY             BOY                    BOY                BOY            BOY
0 H9 M$ {( `8 `2 w" O9 ~/ PBOY               BOY             BOY                     BOY                    BOY     BOY
, l1 _% \- w# U" i; ~BOY BOY BOY                     BOY                    BOY                         BOY( }2 m. v: w& N  J1 G
BOY               BOY              BOY                   BOY                          BOY$ }6 e3 S' M- P5 E+ i  k
BOY                  BOY            BOY                 BOY                           BOY4 L1 Q8 ^: R5 m' b7 _. G
BOY               BOY                 BOY               BOY                           BOY
0 I2 _* [6 x" l: lBOY BOY BOY                          BOY           BOY                             BOY
& q( e4 _% G: y/ j4 F                                                   BOY BOY                                  BOY
1 n1 J" {4 o& I1 [+ x
! p/ W" H" G  ^8 |
. n5 L* W0 a( L# x____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___1 _8 J0 o- _6 t# `, p
_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____! ?1 H' K# t/ }0 [
_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______( e6 K/ w' W( b7 x) _/ O* c
_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________' y* x# K$ ]" i# v: f
_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______8 n  V0 d# q9 S, q/ c
_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____
0 c! N2 n7 e; }$ K; J_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kazuki   ชาย

Level (เลวเวล) : 12
Beginner B

HP(พลังชีวิต): 1 / 116

MP(พลังเวทย์): 864 / 2326

EXP(ค่าประสบการณ์): 65%

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:26 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:38 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:48 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
TJRVUT   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 9
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 1 / 88

MP(พลังเวทย์): 314 / 1758

EXP(ค่าประสบการณ์): 84%

แรงค์
942
โกออน
1035
คะแนนความดี
125
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 20:22:41 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีครับที่มีให้อ่านมากมายครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

โทรศัพท์มือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|เช่าวิทยุ|Gnv3

GMT+7, 2014-9-24 01:22 , Processed in 0.445057 second(s), 59 queries , Gzip On.