Gnv3 Season 2

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
ดู: 167416|ตอบ: 676

โดนเอาบนรถเมล์...   [คัดลอกลิงก์]

Mega Member

วันเกิดนู๋ 18 พ.ค. ...

Level (เลวเวล) : 20
Senior D

HP(พลังชีวิต): 12 / 196

HP(พลังชีวิต)

MP(พลังเวทย์): 4056 / 4056

EXP(ค่าประสบการณ์): 61%

แรงค์
26847
โกออน
518417
คะแนนความดี
95528
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:10:39 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
หนูเป็นเด็กธรรมดานี้แหละ ไปเรียนพิเศษตามสยามเมื่อคนอื่นนี้แหละ แต่วันหนึ่งมันไม่ธรรมดานะสิ 1 Z" z! D$ l  L6 U! R' V  c! j
แย่ชมัดแฟนเฮงซวย (แรงไปม๊ะ)นัดให้มารับตอนเรียนเสร็จมันก็ไม่มารอตั้งครึ่งชั่วโมงมันก็ไม่โทรมา
- V# T& _; B) @3 cหนูก็โมโหก็เลยกลับเองก็ได้รถก็ไม่ได้เอามาเพราะไอ้แฟนเฮงซวยนั้นแหละ(อีกแล้ว)มันไปรับมาจากบ้านนั่งรถมั
+ L5 P" ]) x/ q  K& ?นมา แต่บอกว่าขี้เกียจรอบอกจะไปธุระเย็นมารับ 7 [0 `6 ?2 y/ P- H) t, M5 X  z, Y
เลยต้องกลับรถเมล์เพราะนั่งแท็กซี่คงอานแน่เพราะบ้านไกลตังก็เอามานิดเดียว ป.อ , g9 n& i' _) J- F0 m9 Q
คนแน่เหมือนกันแต่ที่นั่งว่างเบาะหลังก็นั่งมีคนนั่งอยู่สองคน (มันเป็นเบาะยาว) , t: I7 W, P2 V- }; q1 b1 L8 P" e4 {
แต่คนที่นั่งริมหน้าต่างมันหลับอีกคนอยู่ดี ๆ
) r+ n* ?+ ^5 s+ N3 _( bมันก็ขัยบเข้ามาเบียดเราก็ไม่ได้สนใจสักพักคนดันเป้นใจให้มันคนแถวท้ายรถลงไปเกือบหมดจะมีก็ห่าง ๆ ( S) r9 \. R. O1 X& [
ไปหน่อย - O$ }& P5 N9 }. n# _% k
มันเอาเลยมันรุดซิปลงดึงออกมาเฉยเลยเราก็ตกใจจะลุกมันดึงไว้หยิบมีดออกมาบอกว่าอยู่เฉยไม่งันโดนดีเราก็กล
( L- _9 I/ _7 u. z. s7 w) b0 ^ัวมันจับมือเราให้จับของมันมันบอกให้ให้ช่วยมันทีเราก็ไม่ใช่คนโง่อะไรขนาดนั้นเลยรู้ความหมายก็ต้องฝืนทำ # g( r" }1 k$ Y  e1 i  ~
ให้มัน แขยงมือจะตาย ซักพักมันเริ่มลามปาม แกะกระดุมเสื้อเรา แล้วก็บีบหน้าอกเค้นซะเราเกรงเลย + D" m5 D- T4 [# @. g+ Z
แค่นั้ไม่พอมันยังบอกให้เราใช้ ปาก เรานี้อึ้งเลย ที่แรกไม่ยอมมันมุขเดิมขู่เรา
" B; A& {" \( ^& V6 c% @$ M" Gแถมเอามีมาวางใกล้แก้มเราเรากลัวมากเลยยอมไปภาวนาให้ไอ้คนริมหน้าต่างมันตื่นซักที
6 {; Z5 n/ G: x1 l  Gน่านแหละฟังไม่ผิดเหหรอกไอ้คนนั้นที่นั่งแถวเดียวกับเราตอนแรกนั้นแหละมันยังนอนอยู่เลย
# Y& R3 ?8 d+ ?$ Z* c2 fไอ้โรคจิตนั้มันกดหัวเราลงไปตรงไอ้นั้นมันหัวมันชนรมฝีปากเราพอดี ได้ที่มันเลยกดหัวเรา 6 w0 X' }+ j& X
ถึงคอหอยแล้วมันเข้าไปในปากเราแล้วทั้งกลัวทั้งแขยงอยากอ้วก มันคงสนุกแหละครางเบา ๆ
4 o, ^! I5 v$ k6 i7 \% j+ oตลอดเลยขนาดยังไม่ได้ทำอะไรนะเนี่ย (น่านนนน) มันยังไม่พอ
2 v' o" g) s% |  k1 d% gปลดกระดุมกางเกงเราลวงเข้าไปเราสะดุงโยงพยามคว้ามือมันไว้แต้แรงสู้มันไม่ได้แถมอยู่ท่าไม่ถนัด มันทั้ง 7 e2 b/ o, K/ K" D" c
เขี่ย ทั้งแยงเข้าไป เสียวมากเหมือนจะฉี่ ตอนนี้ไม่มีแรงแล้ว ปากอมอยู่ข้างล่างโดนเขี่ยโดนล้วง
/ S) A4 D( ~: R9 |! |แต่นั้นแหละคือ "จุดเปลี่ยน" ความรู้สึกเปลี่ยนไป
5 u: C; [. g, L, m6 _0 Zความขแยงหายไปความเพลิดเพลินมาแทนที่ปากที่อมเฉยก็เปลี่ยนดูดลี้นไม่อยู่นิ่งซอกซอนไปทั่ว & d1 \& d# U0 H/ \4 v
สะโพกกลับส่ายตามจังหวะนิ้วของมันอย่างบังคับไม่ได้ไอ้บ้านั้นมันครางหนักขึ้นจิกผมเราให้ขยับขึ้นลงเร็วข & ~4 r7 A2 z. E2 N0 ]) m6 a% s9 n
ึ้น * p" e# p7 b# M2 ~/ f
ทันใดนั้นน้ำของมันก็พุ่งเข้ามาให้ปากเรา(รสชาดแย่มาก)มันปล่อยเราแล้วดูมันมีความสุขมากเราหยิบผ้าเช็ดหน 6 i) x5 v% g% W5 E! R
้ามาคายน้ำสีขาวของมันลงไป มันดันมีหน้ามาถาม "ทำไมไม่กลืนไปเลย" 0 o5 a7 z0 W' c7 W/ x
มันเก็บมีดเราเลยบอกเราไปได้ยัง 8 {6 L& u1 T0 k/ l& y8 \
มันก็บอกว่ามันอยากปล่อยไปเหมือนกันแต่ต้องถามเพื่อนดูก่อนมันหันขวาไม่ผิดแลวไอ้ที่หลับอยู่นั้นแหละมันเ # H. \, L- n+ O% l0 R) M
งยหน้ามายิ้มหิบกล้องวีดีโอออกมาจากกระเป๋า แหมทำยังกะไอทีวี 7 b& H( n9 C0 b( K5 U( v2 ?
มันบอกว่าให้ลงตามเราไปเอาวีดีโอที่บ้านมันเราก็ตกใจ มันอัดไว้หมดเลยเหรอ
1 A& B$ J1 A5 G& R" Dมันบอกไม่เอาก็ได้แต่ให้เห็นตัวเองในเน็ตแน่ ซักสองป้ายมันก็ลุกลงไม่รอเราเลย
6 W2 [6 n0 I: H, N. h& Iเราก็รีบวิ่งตามมันเดินเร็วหันมามองเป็นระยะ บ้านมันเป็น แฟลต ประมาณชั้นสี่ / ~* e; N* P/ A/ q9 x4 g. ~
ไม่รู้ห้องอะไรจำไม่ได้มันเปิดประตูผลักเราเข้าห้องเราเนี่ยผะงะเลยมีผู้ชายรออยู่อีกสามคนไอ้ที่หลับอยู่
) s4 K8 |. p# E, x+ r( D4 x) _; Zบอกว่าอยากได้เทปนะง่ายแค่บริการมันให้เหมือนเพื่อนมัน   O' d9 C2 Z* H3 ^4 k
เราก็ร้องไห้แล้วพูดขอมันดีมันก็ไม่สนแถมยิ้มเยาะอีก & n- b$ A8 o3 w; O
อยู่ดีไอ้คนที่รออยู่มันก็เข้ามาข้างหลังกอดเราไว้และระดมจูมไซร์ซอกคออีกสองคนก็ช่วยเข้ามาจับเราก็ร้องเ
- A6 L4 {. U8 v% J* Jส้องดังมันก็เหวี่ยงเราบนเตียงขึ้นคร่อมแล้วก็ตบไม่ยั้ง เราถึงเงียบ
2 |! u( _$ f+ z- P9 @# a) {, N6 Q"สงสัยจะหมดฤิทธ์แล้วเว้ย" มันพูดมันก็ระดมถอดเสียงผ้าเรา
8 }; T* i* u$ k+ v# C1 _ไอ้คนแรกกับไอ้ที่นอนหลับบนรถคอยตั้งกล้องส่วนอีกสามคนก็สุกสนานปีนบ่านตามร่างกายเรา : I' O2 e2 `  K) o% H# m% T
มีอยู่คนมันซุกที่ซอกขาเราสะดุดแต่อีกสองคนกดไว้ มันดุด เลีย ของเรา อีกคนเค้นหน้าอกคนที่คร่อมก็จูบปาก
' X9 R) J' H7 g* Tซักพักก็เปลี่ยนจากปากเป็นไอ้นั้นแทนมันดันเข้าไปในปากเราแล้วก็ซอยใหญ่เรามีแต่เสียง อู้อี้
' }  h  Z2 Q3 k; B# C5 n# Zเราทั้งเสียวทั้งเจ็บ และสิ่งที่คิดก็เป็นจริงหลังจากที่โดนเลียเกือบสิบนาที * u7 u& a" N2 S" k3 p7 i8 g; C, b: w
มันก็ยัดของรักมันเข้ามามันแน่นมากแน่นหน้าท้องไปหมดเจ็บมากเราดิ้น มันก็ยิ่งดันจนเข้าที่มันก็เริ่มซอย / g9 ?2 y: {# O% U6 b
ตอนนี้ทั้งเจ็บ ทั้งเสียว สักพักผ่านไปมันกลับมาอีกแล้วความรู้สึกแบบเดียวกับที่อยู่บนรถ
8 ^! W% q( y- r1 M% @สนุกสนานเพลิดเพลินใช้คำนี้ได้หรือเปล่าอาการขัดขืนปฎิเสธหายไปการเป็นการยอมรับและไม่อยากให้เวลานั้นหมด % J( P8 _9 j' ^  n4 c9 Z  L* C
ไปไอ้คนนั้นมันซอยเร็วขึ้นแรงขึ้น
2 v3 t- s; e. [! dมันเสร็จ
) f, [% z( s* m1 ^2 u3 \+ E1 E7 d
+ @8 C) j4 E) ]8 }. g
% m1 v+ m- m0 Q. }# Qมีต่อนะ# P3 r6 f% A  v/ d
. n' u/ j9 T- ?9 l; ]4 p
; T+ l( }( Y8 H" y2 n# u
ผู้เข้าชม เนื้อหาถูกซ่อนไว้ คุณจะต้องกดให้คะแนนหรือแสดงความคิดเห็นก่อนจึงจะสามารถมองเห็นเนื้อหาส่วนที่ถูกซ่อนนี้ได้
หรือหากต้องการเปิดอ่านกระทู้ได้ทันทีโดยไม่ต้องโพสต์ตอบกระทู้หรือให้คะแนนใดๆทั้งสิ้น คลิกที่นี่เพื่อสมัคร V.I.P พร้อมรับสิทธิพิเศษมากมาย

แสดงความคิดเห็น

titiwet  น่าสงสาน  โพสต์เมื่อ 2013-7-5 11:06:35
  • 48Total Joined
  • 30แรงค์
  • 25โกออน
  • 17คะแนนความดี
  • ขอบคุณครับ

rasen โกออน +1

• เยี่ยมมากๆ

toa55toe1 โกออน +1

• เห็นด้วยมากๆ

poopnoom แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

ts00709771 แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

bolil01 แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

• ขอบคุณครับ

valcanbass คะแนนความดี +1

ใครที่แจกเพลงในห้อง Single กรุณาตั้งกระทู้ละหลายๆเพลงนะคะ เพื่อป้องกันการ 'ปั้มโพส' ทางอ้อม

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 33 / 787

EXP(ค่าประสบการณ์): 0%

แรงค์
100
โกออน
520
คะแนนความดี
0
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:32:23 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
เง้อออ
+ f; R+ p0 U0 G5 v" G$ E6 s+ D
7 \' v! P$ M6 l# t) m" G: q; uน่าสงสารจังเลยงิ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 55

MP(พลังเวทย์): 74 / 1084

EXP(ค่าประสบการณ์): 51%

แรงค์
223
โกออน
225
คะแนนความดี
10
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:52:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ
+ X* f' O4 D. H6 u...................ขอบคุณนะ0 V; V( e' p( F! s8 ]7 Y2 u) o8 ~
............ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ
/ l  E# r+ K- f6 k7 A. x! h) J% x$ C........ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ
% E2 x- y, i# k/ W/ v3 v.....ขอบคุณนะ...............ขอบคุณนะ# f+ b+ p9 W& q! p  }6 P
...ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ..............ขอบคุณนะ......2 c/ a' A1 i4 d6 Y, c
..ขอบคุณนะ......................ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ
! ]- s7 Q  `5 ^! A- ?0 A.ขอบคุณนะ........................ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ$ t6 A. E9 |! _/ g
ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ...........ขอบคุณนะ5 _7 L7 x# x6 K: n6 X; C
.ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณะ, F7 J; N" y% W  d  F
..ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ..................ขอบคุณนะ
8 f6 W& j, H7 u...ขอบคุณนะ...............................................ขอบคุณนะ* ^+ i/ H; k& B4 C/ Q8 U( X
…...ขอบคุณนะ.............................................ขอบคุณนะ
# k. ?# p( o( V: W.........ขอบคุณนะ...................................ขอบคุณนะ7 o+ D" Z2 Q2 Z; L
............ขอบคุณนะ...........................ขอบคุณนะ
) w/ R; \$ K* P; k................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ
. f5 L7 u( X! v; O% M..................ขอบคุณนะ.............ขอบคุณนะ
+ W7 o# j: b% L3 E( N......................ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ3 `4 f4 f, k5 k! `* H0 N
.......................ขอบคุณนะ…...ขอบคุณนะ
5 D+ J$ c9 S$ ]- r+ c4 l............................ขอบคุณนะ
joker
แบนรูปส่วนตัว

Post Banned

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 35 / 811

EXP(ค่าประสบการณ์): 8%

แรงค์
105
โกออน
644
คะแนนความดี
3
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 22:09:01 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสารผู้หญิงมากเลย
$ M( N* L  c" D3 @7 m
2 A# d9 ]6 O& z& t/ Uน่าจะมีอย่างงี้กับเราบ้าง
pmpmpp   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 52

MP(พลังเวทย์): 65 / 1031

EXP(ค่าประสบการณ์): 24%

แรงค์
195
โกออน
519
คะแนนความดี
20
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 00:21:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___9 z2 P; ~5 D* C0 h$ t0 \; V
_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____
! v  N) F; v/ U_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______
* i5 y+ x- c8 `_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________
5 @5 w& n+ L  d5 G6 _+ w0 o_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______
; z: M+ W9 g" \; c+ ]_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____
' _# {3 S; k" b6 R_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kata021   ชาย

Master

โสด

Level (เลวเวล) : 21
Senior D

HP(พลังชีวิต): 1 / 203

MP(พลังเวทย์): 4010 / 4010

EXP(ค่าประสบการณ์): 37%

แรงค์
32652
โกออน
83309
คะแนนความดี
45750
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 08:05:21 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด kata021 เมื่อ  08:07
. ~% [: j( b8 j, T( _8 U3 R1 _3 T7 s) w" s
BOY  BOY BOY                             BOY BOY                   BOY                       BOY3 |+ l8 _7 X: X0 q
BOY               BOY                  BOY             BOY              BOY                    BOY
3 t8 Z3 X, M3 m- Z0 K2 BBOY                 BOY             BOY                  BOY              BOY                 BOY
4 p2 ?( M  R5 U: j5 ]BOY                BOY             BOY                    BOY                BOY            BOY
' ?; Q5 m. ?0 v% b& s- eBOY               BOY             BOY                     BOY                    BOY     BOY
1 n; S0 j! r! m- n; LBOY BOY BOY                     BOY                    BOY                         BOY* q7 f2 z& s# c5 V% d" Q
BOY               BOY              BOY                   BOY                          BOY: @+ }& i0 I/ y! L: {4 l) m
BOY                  BOY            BOY                 BOY                           BOY: a, Y6 o: I& k$ |" {/ e
BOY               BOY                 BOY               BOY                           BOY/ W! i; G! x+ j* j
BOY BOY BOY                          BOY           BOY                             BOY2 d9 Z: x" d% {& T& G
                                                   BOY BOY                                  BOY
3 D* U5 v* s+ l: t' i6 T5 M0 P
$ F7 R9 C7 p4 e# o" a' R9 l4 D' z
____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___
4 ~2 ]0 y6 L  P# D4 A_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____& Q* v1 p0 H( T0 c2 W
_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______
  ?- z* f' q1 ]0 q5 b1 t# P: O- v_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________
/ C$ Y! B$ A8 y& y5 o7 ~+ x1 y& q% u_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______+ z: L3 A* q$ K; C4 M- h  y
_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____
0 `% |* I; c& y2 P" T_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kazuki   ชาย

Level (เลวเวล) : 12
Beginner B

HP(พลังชีวิต): 1 / 116

MP(พลังเวทย์): 864 / 2300

EXP(ค่าประสบการณ์): 65%

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:26 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:38 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:48 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
TJRVUT   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 9
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 1 / 88

MP(พลังเวทย์): 314 / 1738

EXP(ค่าประสบการณ์): 84%

แรงค์
942
โกออน
1035
คะแนนความดี
125
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 20:22:41 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีครับที่มีให้อ่านมากมายครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

โทรศัพท์มือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|เช่าวิทยุ|Gnv3

GMT+7, 2014-9-2 01:32 , Processed in 0.670421 second(s), 59 queries , Gzip On.