Gnv3 Season 2

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
ดู: 162448|ตอบ: 675

โดนเอาบนรถเมล์...   [คัดลอกลิงก์]

Mega Member

วันเกิดนู๋ 18 พ.ค. ...

Level (เลวเวล) : 20
Senior D

HP(พลังชีวิต): 13 / 196

HP(พลังชีวิต)

MP(พลังเวทย์): 3956 / 3956

EXP(ค่าประสบการณ์): 61%

แรงค์
26843
โกออน
518410
คะแนนความดี
95527
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:10:39 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
หนูเป็นเด็กธรรมดานี้แหละ ไปเรียนพิเศษตามสยามเมื่อคนอื่นนี้แหละ แต่วันหนึ่งมันไม่ธรรมดานะสิ 1 u5 t) H% \  P
แย่ชมัดแฟนเฮงซวย (แรงไปม๊ะ)นัดให้มารับตอนเรียนเสร็จมันก็ไม่มารอตั้งครึ่งชั่วโมงมันก็ไม่โทรมา : n, a% I: P1 O7 _+ Q
หนูก็โมโหก็เลยกลับเองก็ได้รถก็ไม่ได้เอามาเพราะไอ้แฟนเฮงซวยนั้นแหละ(อีกแล้ว)มันไปรับมาจากบ้านนั่งรถมั
. j5 f/ C! p% m6 K, fนมา แต่บอกว่าขี้เกียจรอบอกจะไปธุระเย็นมารับ
, x' _- C7 ]5 N8 D' Q4 iเลยต้องกลับรถเมล์เพราะนั่งแท็กซี่คงอานแน่เพราะบ้านไกลตังก็เอามานิดเดียว ป.อ
: p, ?3 Q% Y% Q; hคนแน่เหมือนกันแต่ที่นั่งว่างเบาะหลังก็นั่งมีคนนั่งอยู่สองคน (มันเป็นเบาะยาว) / m) @3 G9 P* s% T
แต่คนที่นั่งริมหน้าต่างมันหลับอีกคนอยู่ดี ๆ
$ f7 x) J9 t# x; K8 oมันก็ขัยบเข้ามาเบียดเราก็ไม่ได้สนใจสักพักคนดันเป้นใจให้มันคนแถวท้ายรถลงไปเกือบหมดจะมีก็ห่าง ๆ
7 _9 z+ w0 t* T6 \ไปหน่อย
- |. h5 Y5 F) d" W  V0 P& A" bมันเอาเลยมันรุดซิปลงดึงออกมาเฉยเลยเราก็ตกใจจะลุกมันดึงไว้หยิบมีดออกมาบอกว่าอยู่เฉยไม่งันโดนดีเราก็กล 5 H, m& k% q( A# P+ ^- r+ ~
ัวมันจับมือเราให้จับของมันมันบอกให้ให้ช่วยมันทีเราก็ไม่ใช่คนโง่อะไรขนาดนั้นเลยรู้ความหมายก็ต้องฝืนทำ 2 ?1 w9 k. a2 @7 t, S% w
ให้มัน แขยงมือจะตาย ซักพักมันเริ่มลามปาม แกะกระดุมเสื้อเรา แล้วก็บีบหน้าอกเค้นซะเราเกรงเลย
: F5 w3 t6 @2 C" b% Mแค่นั้ไม่พอมันยังบอกให้เราใช้ ปาก เรานี้อึ้งเลย ที่แรกไม่ยอมมันมุขเดิมขู่เรา & T9 d. _; m) R4 `1 T
แถมเอามีมาวางใกล้แก้มเราเรากลัวมากเลยยอมไปภาวนาให้ไอ้คนริมหน้าต่างมันตื่นซักที
# \& J2 r7 d0 T$ v4 R$ qน่านแหละฟังไม่ผิดเหหรอกไอ้คนนั้นที่นั่งแถวเดียวกับเราตอนแรกนั้นแหละมันยังนอนอยู่เลย
" s4 E. P! V+ P  S: V! iไอ้โรคจิตนั้มันกดหัวเราลงไปตรงไอ้นั้นมันหัวมันชนรมฝีปากเราพอดี ได้ที่มันเลยกดหัวเรา
" W% q0 {$ n3 ]2 lถึงคอหอยแล้วมันเข้าไปในปากเราแล้วทั้งกลัวทั้งแขยงอยากอ้วก มันคงสนุกแหละครางเบา ๆ 1 z3 r% B% x! A- p
ตลอดเลยขนาดยังไม่ได้ทำอะไรนะเนี่ย (น่านนนน) มันยังไม่พอ
0 l, l" H  @* Q, F% V- mปลดกระดุมกางเกงเราลวงเข้าไปเราสะดุงโยงพยามคว้ามือมันไว้แต้แรงสู้มันไม่ได้แถมอยู่ท่าไม่ถนัด มันทั้ง
+ R2 H$ ]" W" b' M# |เขี่ย ทั้งแยงเข้าไป เสียวมากเหมือนจะฉี่ ตอนนี้ไม่มีแรงแล้ว ปากอมอยู่ข้างล่างโดนเขี่ยโดนล้วง , B/ V1 o! r0 @3 q3 V, l0 H$ E
แต่นั้นแหละคือ "จุดเปลี่ยน" ความรู้สึกเปลี่ยนไป ' h7 F; Z1 u. v) N
ความขแยงหายไปความเพลิดเพลินมาแทนที่ปากที่อมเฉยก็เปลี่ยนดูดลี้นไม่อยู่นิ่งซอกซอนไปทั่ว
( t' z, w2 f% f4 F2 C. [& Eสะโพกกลับส่ายตามจังหวะนิ้วของมันอย่างบังคับไม่ได้ไอ้บ้านั้นมันครางหนักขึ้นจิกผมเราให้ขยับขึ้นลงเร็วข + V/ S; V4 b5 b' E; E3 H
ึ้น
8 |& m9 q) r, \. g( w7 [, a& Y# [ทันใดนั้นน้ำของมันก็พุ่งเข้ามาให้ปากเรา(รสชาดแย่มาก)มันปล่อยเราแล้วดูมันมีความสุขมากเราหยิบผ้าเช็ดหน 9 I5 o0 l) Q# q8 Y5 [* S9 l
้ามาคายน้ำสีขาวของมันลงไป มันดันมีหน้ามาถาม "ทำไมไม่กลืนไปเลย"
4 d, g: \8 q& U- |$ hมันเก็บมีดเราเลยบอกเราไปได้ยัง 4 ]- j; f; M9 U7 d  A  ~3 m
มันก็บอกว่ามันอยากปล่อยไปเหมือนกันแต่ต้องถามเพื่อนดูก่อนมันหันขวาไม่ผิดแลวไอ้ที่หลับอยู่นั้นแหละมันเ
* r1 h9 b  ~, n' uงยหน้ามายิ้มหิบกล้องวีดีโอออกมาจากกระเป๋า แหมทำยังกะไอทีวี
$ ]3 ^3 u- b) s3 N9 `& |: zมันบอกว่าให้ลงตามเราไปเอาวีดีโอที่บ้านมันเราก็ตกใจ มันอัดไว้หมดเลยเหรอ
5 i4 C) B8 N  Eมันบอกไม่เอาก็ได้แต่ให้เห็นตัวเองในเน็ตแน่ ซักสองป้ายมันก็ลุกลงไม่รอเราเลย . a) _, q4 K. z5 w0 a' J
เราก็รีบวิ่งตามมันเดินเร็วหันมามองเป็นระยะ บ้านมันเป็น แฟลต ประมาณชั้นสี่
5 h4 h; D* k% U# h$ Z1 ?: fไม่รู้ห้องอะไรจำไม่ได้มันเปิดประตูผลักเราเข้าห้องเราเนี่ยผะงะเลยมีผู้ชายรออยู่อีกสามคนไอ้ที่หลับอยู่ ' B" T- M/ S  A3 k" \) e- F
บอกว่าอยากได้เทปนะง่ายแค่บริการมันให้เหมือนเพื่อนมัน 7 J" f2 A  S, p
เราก็ร้องไห้แล้วพูดขอมันดีมันก็ไม่สนแถมยิ้มเยาะอีก
% g2 w8 C- B8 Y) Z/ \/ mอยู่ดีไอ้คนที่รออยู่มันก็เข้ามาข้างหลังกอดเราไว้และระดมจูมไซร์ซอกคออีกสองคนก็ช่วยเข้ามาจับเราก็ร้องเ
$ E, J! r: L, H- k! K" Eส้องดังมันก็เหวี่ยงเราบนเตียงขึ้นคร่อมแล้วก็ตบไม่ยั้ง เราถึงเงียบ
3 I2 g  Y9 k: O# r5 L5 F' y"สงสัยจะหมดฤิทธ์แล้วเว้ย" มันพูดมันก็ระดมถอดเสียงผ้าเรา ) g* W$ Z; @; Y
ไอ้คนแรกกับไอ้ที่นอนหลับบนรถคอยตั้งกล้องส่วนอีกสามคนก็สุกสนานปีนบ่านตามร่างกายเรา
4 j' M! G  Q% z% T2 Wมีอยู่คนมันซุกที่ซอกขาเราสะดุดแต่อีกสองคนกดไว้ มันดุด เลีย ของเรา อีกคนเค้นหน้าอกคนที่คร่อมก็จูบปาก ' f1 d- I) {; }! U' {
ซักพักก็เปลี่ยนจากปากเป็นไอ้นั้นแทนมันดันเข้าไปในปากเราแล้วก็ซอยใหญ่เรามีแต่เสียง อู้อี้
" a% Y/ s" {7 wเราทั้งเสียวทั้งเจ็บ และสิ่งที่คิดก็เป็นจริงหลังจากที่โดนเลียเกือบสิบนาที
9 y9 ?7 Z: f0 |2 Eมันก็ยัดของรักมันเข้ามามันแน่นมากแน่นหน้าท้องไปหมดเจ็บมากเราดิ้น มันก็ยิ่งดันจนเข้าที่มันก็เริ่มซอย $ V) x5 t7 Z1 w2 s! `
ตอนนี้ทั้งเจ็บ ทั้งเสียว สักพักผ่านไปมันกลับมาอีกแล้วความรู้สึกแบบเดียวกับที่อยู่บนรถ
" }; S$ j" h  x6 {5 j4 \& C3 lสนุกสนานเพลิดเพลินใช้คำนี้ได้หรือเปล่าอาการขัดขืนปฎิเสธหายไปการเป็นการยอมรับและไม่อยากให้เวลานั้นหมด
# a# A7 a& }% e- v; f( r2 lไปไอ้คนนั้นมันซอยเร็วขึ้นแรงขึ้น 4 w. t9 I2 b0 H- J% t* |: Z) Q
มันเสร็จ
( L" O( n) w& @1 Z1 \5 |7 P- W* ]& l/ [7 b- P( x- a* _3 a- t

7 w8 L& i: Q+ i( Qมีต่อนะ
& b8 @- q$ G7 m/ [7 x- x! J& m( o, Y) q0 X/ i$ k

; G1 i4 {& G7 n0 j8 U
ผู้เข้าชม เนื้อหาถูกซ่อนไว้ คุณจะต้องกดให้คะแนนหรือแสดงความคิดเห็นก่อนจึงจะสามารถมองเห็นเนื้อหาส่วนที่ถูกซ่อนนี้ได้
หรือหากต้องการเปิดอ่านกระทู้ได้ทันทีโดยไม่ต้องโพสต์ตอบกระทู้หรือให้คะแนนใดๆทั้งสิ้น คลิกที่นี่เพื่อสมัคร V.I.P พร้อมรับสิทธิพิเศษมากมาย

แสดงความคิดเห็น

titiwet  น่าสงสาน  โพสต์เมื่อ 2013-7-5 11:06:35
  • 48Total Joined
  • 30แรงค์
  • 25โกออน
  • 17คะแนนความดี
  • ขอบคุณครับ

rasen โกออน +1

• เยี่ยมมากๆ

toa55toe1 โกออน +1

• เห็นด้วยมากๆ

poopnoom แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

ts00709771 แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

bolil01 แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

• ขอบคุณครับ

valcanbass คะแนนความดี +1

ใครที่แจกเพลงในห้อง Single กรุณาตั้งกระทู้ละหลายๆเพลงนะคะ เพื่อป้องกันการ 'ปั้มโพส' ทางอ้อม

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 33 / 766

EXP(ค่าประสบการณ์): 0%

แรงค์
100
โกออน
520
คะแนนความดี
0
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:32:23 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
เง้อออ
  c, f5 d) u- n- r2 P, K! j2 j% ]" d5 E5 r0 V0 m& i. a
น่าสงสารจังเลยงิ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 55

MP(พลังเวทย์): 74 / 1056

EXP(ค่าประสบการณ์): 51%

แรงค์
223
โกออน
225
คะแนนความดี
10
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:52:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ+ y9 d* h5 i1 j+ J* b+ ]
...................ขอบคุณนะ9 e% {9 ^- P' k7 M% ]
............ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ9 B* t3 j: U- `' \  F1 \! C+ j4 e
........ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ
7 S% d; Q! S" b% f.....ขอบคุณนะ...............ขอบคุณนะ/ K% p5 I9 v  X: S+ Y. Y
...ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ..............ขอบคุณนะ......
5 g3 v" X+ U' w..ขอบคุณนะ......................ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ
; Q" y9 m8 t4 d, f. t) V* d, X.ขอบคุณนะ........................ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ  ?  I" G# B( A) c: }6 c% {
ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ...........ขอบคุณนะ5 D6 @0 t/ x/ c+ o% Y
.ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณะ+ C5 e3 \* W( U5 _9 ~
..ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ..................ขอบคุณนะ
- ^2 z+ o, k( S1 Z9 [5 O* ]6 L. S...ขอบคุณนะ...............................................ขอบคุณนะ
" i, r! B  W5 f: k. Z2 X+ E…...ขอบคุณนะ.............................................ขอบคุณนะ8 q5 M0 ?* H) c" T9 A
.........ขอบคุณนะ...................................ขอบคุณนะ
6 \; z5 G" L6 N2 o4 z............ขอบคุณนะ...........................ขอบคุณนะ
! |( `/ r  h5 T' M  P................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ8 v2 e+ n3 ~' B0 W
..................ขอบคุณนะ.............ขอบคุณนะ* c8 b& d! v9 [3 Q1 Z1 l0 T
......................ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ" F& r" X; z. x6 p: A8 ~- _- S
.......................ขอบคุณนะ…...ขอบคุณนะ3 a/ E4 y* N5 \5 o! |3 Q) v7 x* D, J
............................ขอบคุณนะ
joker
แบนรูปส่วนตัว

Post Banned

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 35 / 791

EXP(ค่าประสบการณ์): 8%

แรงค์
105
โกออน
644
คะแนนความดี
3
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 22:09:01 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสารผู้หญิงมากเลย# [: E8 b7 }5 s! ]8 z
% |1 P5 n0 O! T9 \% m0 _
น่าจะมีอย่างงี้กับเราบ้าง
pmpmpp   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 52

MP(พลังเวทย์): 65 / 1004

EXP(ค่าประสบการณ์): 24%

แรงค์
195
โกออน
519
คะแนนความดี
20
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 00:21:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___% {6 ?' i4 Q' V- g8 y$ O2 N
_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____& H: g- n7 W2 @5 U, C/ N: Q1 |6 M
_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______
6 D2 d" M. R3 x) v9 \% L_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________
' }3 h3 j/ n7 Z0 j_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______
* p" h9 m: T4 g/ K& A_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____2 v) g% n, k( j% N1 _
_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kata021   ชาย

Master

โสด

Level (เลวเวล) : 21
Senior D

HP(พลังชีวิต): 1 / 203

MP(พลังเวทย์): 3906 / 3906

EXP(ค่าประสบการณ์): 37%

แรงค์
32652
โกออน
83309
คะแนนความดี
45750
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 08:05:21 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด kata021 เมื่อ  08:07
/ n3 M" C/ O. |$ m# w5 c/ b0 e
, W( i. I; ?' E8 `BOY  BOY BOY                             BOY BOY                   BOY                       BOY) ]; \8 B' U( I4 ^
BOY               BOY                  BOY             BOY              BOY                    BOY
) k4 L/ s) }1 t4 u; ~+ K7 ^BOY                 BOY             BOY                  BOY              BOY                 BOY3 C' H. P6 @7 @2 `# E
BOY                BOY             BOY                    BOY                BOY            BOY4 w* W+ c9 Q; P
BOY               BOY             BOY                     BOY                    BOY     BOY
" }# D! t8 q! q- H! EBOY BOY BOY                     BOY                    BOY                         BOY% a# w, [  I+ I9 p: u
BOY               BOY              BOY                   BOY                          BOY- B! N9 ~& o$ m9 V* b
BOY                  BOY            BOY                 BOY                           BOY5 u1 V0 p0 Y+ G4 O1 Z9 o5 u  M
BOY               BOY                 BOY               BOY                           BOY
1 ]$ y% Q( T5 t  C, aBOY BOY BOY                          BOY           BOY                             BOY
% E0 G4 Y7 \. u& m$ s( \                                                   BOY BOY                                  BOY
) N' s) R0 t! M" b  L; S2 u  p
5 J  l$ r. E' G7 V6 e* ~" r/ j+ [! I4 a. P
____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___
: [" o: J$ T' Y. D, V2 N_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____# }& q) N3 [. c) V- J
_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______  ^* ^: O/ l5 g: n/ t; u
_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________4 T  ]. q9 q6 E* I
_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______
" r8 A. T: f7 G- H; s1 h_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____
9 x* J- I. @1 u. A( n_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kazuki   ชาย

Level (เลวเวล) : 12
Beginner B

HP(พลังชีวิต): 1 / 116

MP(พลังเวทย์): 864 / 2241

EXP(ค่าประสบการณ์): 65%

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:26 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:38 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:48 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
TJRVUT   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 9
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 1 / 88

MP(พลังเวทย์): 314 / 1694

EXP(ค่าประสบการณ์): 84%

แรงค์
942
โกออน
1035
คะแนนความดี
125
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 20:22:41 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีครับที่มีให้อ่านมากมายครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

โทรศัพท์มือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|เช่าวิทยุ|Gnv3

GMT+7, 2014-7-13 07:45 , Processed in 0.405099 second(s), 59 queries , Gzip On.