Gnv3 Season 2

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
ดู: 171870|ตอบ: 677

โดนเอาบนรถเมล์...   [คัดลอกลิงก์]

Mega Member

วันเกิดนู๋ 18 พ.ค. ...

Level (เลวเวล) : 20
Senior D

HP(พลังชีวิต): 12 / 196

HP(พลังชีวิต)

MP(พลังเวทย์): 4227 / 4227

EXP(ค่าประสบการณ์): 61%

แรงค์
26862
โกออน
518425
คะแนนความดี
95539
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:10:39 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
หนูเป็นเด็กธรรมดานี้แหละ ไปเรียนพิเศษตามสยามเมื่อคนอื่นนี้แหละ แต่วันหนึ่งมันไม่ธรรมดานะสิ 5 P( |9 K+ n3 d5 h
แย่ชมัดแฟนเฮงซวย (แรงไปม๊ะ)นัดให้มารับตอนเรียนเสร็จมันก็ไม่มารอตั้งครึ่งชั่วโมงมันก็ไม่โทรมา 6 z2 D* \  [9 z, X( ^$ s" g
หนูก็โมโหก็เลยกลับเองก็ได้รถก็ไม่ได้เอามาเพราะไอ้แฟนเฮงซวยนั้นแหละ(อีกแล้ว)มันไปรับมาจากบ้านนั่งรถมั " O4 `/ ]& R' b9 z
นมา แต่บอกว่าขี้เกียจรอบอกจะไปธุระเย็นมารับ
) U' ~7 R& `, H" p% l2 o* jเลยต้องกลับรถเมล์เพราะนั่งแท็กซี่คงอานแน่เพราะบ้านไกลตังก็เอามานิดเดียว ป.อ
' c9 d5 w7 o' x- P- e2 wคนแน่เหมือนกันแต่ที่นั่งว่างเบาะหลังก็นั่งมีคนนั่งอยู่สองคน (มันเป็นเบาะยาว)
! D+ X% m4 ^1 y/ rแต่คนที่นั่งริมหน้าต่างมันหลับอีกคนอยู่ดี ๆ * G. [1 Z" d6 g) b
มันก็ขัยบเข้ามาเบียดเราก็ไม่ได้สนใจสักพักคนดันเป้นใจให้มันคนแถวท้ายรถลงไปเกือบหมดจะมีก็ห่าง ๆ
& {8 K* O# v3 n: Hไปหน่อย 8 @: C2 ]1 A1 F. f1 _' z
มันเอาเลยมันรุดซิปลงดึงออกมาเฉยเลยเราก็ตกใจจะลุกมันดึงไว้หยิบมีดออกมาบอกว่าอยู่เฉยไม่งันโดนดีเราก็กล 1 d8 q1 @* a" U& i2 a6 M! `
ัวมันจับมือเราให้จับของมันมันบอกให้ให้ช่วยมันทีเราก็ไม่ใช่คนโง่อะไรขนาดนั้นเลยรู้ความหมายก็ต้องฝืนทำ $ d- v* i8 J% x1 _0 z
ให้มัน แขยงมือจะตาย ซักพักมันเริ่มลามปาม แกะกระดุมเสื้อเรา แล้วก็บีบหน้าอกเค้นซะเราเกรงเลย
5 E' T3 S1 \9 p. Sแค่นั้ไม่พอมันยังบอกให้เราใช้ ปาก เรานี้อึ้งเลย ที่แรกไม่ยอมมันมุขเดิมขู่เรา
% [2 Z6 s, C& L; O6 x: F. ~แถมเอามีมาวางใกล้แก้มเราเรากลัวมากเลยยอมไปภาวนาให้ไอ้คนริมหน้าต่างมันตื่นซักที 7 A& y' C% V3 Q  y5 x6 X+ A
น่านแหละฟังไม่ผิดเหหรอกไอ้คนนั้นที่นั่งแถวเดียวกับเราตอนแรกนั้นแหละมันยังนอนอยู่เลย $ [4 T$ j1 m+ n/ b
ไอ้โรคจิตนั้มันกดหัวเราลงไปตรงไอ้นั้นมันหัวมันชนรมฝีปากเราพอดี ได้ที่มันเลยกดหัวเรา . Y! E7 `- u2 u* A; w) T' V
ถึงคอหอยแล้วมันเข้าไปในปากเราแล้วทั้งกลัวทั้งแขยงอยากอ้วก มันคงสนุกแหละครางเบา ๆ - u) h2 Q% v6 w2 J; G
ตลอดเลยขนาดยังไม่ได้ทำอะไรนะเนี่ย (น่านนนน) มันยังไม่พอ
+ x- z; ~( a0 ?0 I( U" w2 zปลดกระดุมกางเกงเราลวงเข้าไปเราสะดุงโยงพยามคว้ามือมันไว้แต้แรงสู้มันไม่ได้แถมอยู่ท่าไม่ถนัด มันทั้ง
! z0 J; ]- V2 _+ c3 a& u; Nเขี่ย ทั้งแยงเข้าไป เสียวมากเหมือนจะฉี่ ตอนนี้ไม่มีแรงแล้ว ปากอมอยู่ข้างล่างโดนเขี่ยโดนล้วง
$ k. |; d+ f" B$ Aแต่นั้นแหละคือ "จุดเปลี่ยน" ความรู้สึกเปลี่ยนไป
, Z! r, v) C# |7 X, B+ i" _) |ความขแยงหายไปความเพลิดเพลินมาแทนที่ปากที่อมเฉยก็เปลี่ยนดูดลี้นไม่อยู่นิ่งซอกซอนไปทั่ว ' u- b7 |9 F8 G1 r# I$ ]
สะโพกกลับส่ายตามจังหวะนิ้วของมันอย่างบังคับไม่ได้ไอ้บ้านั้นมันครางหนักขึ้นจิกผมเราให้ขยับขึ้นลงเร็วข
0 v  _" N  m4 ]  W8 C6 v% G) vึ้น / F# O' p( a5 \* q
ทันใดนั้นน้ำของมันก็พุ่งเข้ามาให้ปากเรา(รสชาดแย่มาก)มันปล่อยเราแล้วดูมันมีความสุขมากเราหยิบผ้าเช็ดหน
' h0 e1 R  f& o/ s  \  l0 }2 |& f* d้ามาคายน้ำสีขาวของมันลงไป มันดันมีหน้ามาถาม "ทำไมไม่กลืนไปเลย" 4 V, B# n8 H) B: p! e! R& b
มันเก็บมีดเราเลยบอกเราไปได้ยัง
) g8 U& ?. r0 Q: t4 ]5 L3 ~8 K& ]มันก็บอกว่ามันอยากปล่อยไปเหมือนกันแต่ต้องถามเพื่อนดูก่อนมันหันขวาไม่ผิดแลวไอ้ที่หลับอยู่นั้นแหละมันเ
, a1 f  l# t0 R0 {2 S- u# Q2 V+ dงยหน้ามายิ้มหิบกล้องวีดีโอออกมาจากกระเป๋า แหมทำยังกะไอทีวี 2 h5 X' U: V5 M+ ]
มันบอกว่าให้ลงตามเราไปเอาวีดีโอที่บ้านมันเราก็ตกใจ มันอัดไว้หมดเลยเหรอ   c+ U: y% z" N
มันบอกไม่เอาก็ได้แต่ให้เห็นตัวเองในเน็ตแน่ ซักสองป้ายมันก็ลุกลงไม่รอเราเลย : u+ A- w; d# |9 o4 |! M9 D
เราก็รีบวิ่งตามมันเดินเร็วหันมามองเป็นระยะ บ้านมันเป็น แฟลต ประมาณชั้นสี่
/ E, M( L( J5 Mไม่รู้ห้องอะไรจำไม่ได้มันเปิดประตูผลักเราเข้าห้องเราเนี่ยผะงะเลยมีผู้ชายรออยู่อีกสามคนไอ้ที่หลับอยู่   A. z' r: r! h
บอกว่าอยากได้เทปนะง่ายแค่บริการมันให้เหมือนเพื่อนมัน
$ W0 a$ f, K$ W" b. gเราก็ร้องไห้แล้วพูดขอมันดีมันก็ไม่สนแถมยิ้มเยาะอีก
/ n; w0 p) [$ J! w" k8 p# f- [5 eอยู่ดีไอ้คนที่รออยู่มันก็เข้ามาข้างหลังกอดเราไว้และระดมจูมไซร์ซอกคออีกสองคนก็ช่วยเข้ามาจับเราก็ร้องเ   ^, M$ Q% l4 Y: ~  \* ]
ส้องดังมันก็เหวี่ยงเราบนเตียงขึ้นคร่อมแล้วก็ตบไม่ยั้ง เราถึงเงียบ # `; h% F: U9 K  w3 h
"สงสัยจะหมดฤิทธ์แล้วเว้ย" มันพูดมันก็ระดมถอดเสียงผ้าเรา
( o3 q* j# q$ ~( ?! S! Fไอ้คนแรกกับไอ้ที่นอนหลับบนรถคอยตั้งกล้องส่วนอีกสามคนก็สุกสนานปีนบ่านตามร่างกายเรา
  a8 q: ?9 _/ ?' I* aมีอยู่คนมันซุกที่ซอกขาเราสะดุดแต่อีกสองคนกดไว้ มันดุด เลีย ของเรา อีกคนเค้นหน้าอกคนที่คร่อมก็จูบปาก
1 _" o1 D( U& f) {ซักพักก็เปลี่ยนจากปากเป็นไอ้นั้นแทนมันดันเข้าไปในปากเราแล้วก็ซอยใหญ่เรามีแต่เสียง อู้อี้
: P( k2 y: I6 X/ c; V8 z7 |เราทั้งเสียวทั้งเจ็บ และสิ่งที่คิดก็เป็นจริงหลังจากที่โดนเลียเกือบสิบนาที
9 F  l% b( P! ?มันก็ยัดของรักมันเข้ามามันแน่นมากแน่นหน้าท้องไปหมดเจ็บมากเราดิ้น มันก็ยิ่งดันจนเข้าที่มันก็เริ่มซอย
; Z, Y8 L7 c  Y! T7 F- A0 u& [ตอนนี้ทั้งเจ็บ ทั้งเสียว สักพักผ่านไปมันกลับมาอีกแล้วความรู้สึกแบบเดียวกับที่อยู่บนรถ ( Y( L" Q% R1 d" [* X, U
สนุกสนานเพลิดเพลินใช้คำนี้ได้หรือเปล่าอาการขัดขืนปฎิเสธหายไปการเป็นการยอมรับและไม่อยากให้เวลานั้นหมด 8 |! K3 q6 A1 q
ไปไอ้คนนั้นมันซอยเร็วขึ้นแรงขึ้น
& W0 m, U4 ^, t2 f. qมันเสร็จ  f' {3 V" @$ L9 ?6 g% N

& D, @5 n5 y  s+ f
3 }+ d. _: _3 M+ @6 g" @9 kมีต่อนะ
% ]5 S, A7 S, B6 g
' ]3 ~! ]% P) w1 E
! Q6 S8 y9 t9 k
ผู้เข้าชม เนื้อหาถูกซ่อนไว้ คุณจะต้องกดให้คะแนนหรือแสดงความคิดเห็นก่อนจึงจะสามารถมองเห็นเนื้อหาส่วนที่ถูกซ่อนนี้ได้
หรือหากต้องการเปิดอ่านกระทู้ได้ทันทีโดยไม่ต้องโพสต์ตอบกระทู้หรือให้คะแนนใดๆทั้งสิ้น คลิกที่นี่เพื่อสมัคร V.I.P พร้อมรับสิทธิพิเศษมากมาย

แสดงความคิดเห็น

titiwet  น่าสงสาน  โพสต์เมื่อ 2013-7-5 11:06:35
  • 49Total Joined
  • 33แรงค์
  • 25โกออน
  • 17คะแนนความดี
  • เนื้อหาดีมีสาระ.

siramae123 แรงค์ +3

• ขอบคุณครับ

rasen โกออน +1

• เยี่ยมมากๆ

toa55toe1 โกออน +1

• เห็นด้วยมากๆ

poopnoom แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

ts00709771 แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

bolil01 แรงค์ +1

ใครที่แจกเพลงในห้อง Single กรุณาตั้งกระทู้ละหลายๆเพลงนะคะ เพื่อป้องกันการ 'ปั้มโพส' ทางอ้อม

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 33 / 822

EXP(ค่าประสบการณ์): 0%

แรงค์
100
โกออน
520
คะแนนความดี
0
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:32:23 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
เง้อออ, Z* a6 r# C* t0 U, n' w% w

. u* i4 u" @5 a, b7 M: F: D, yน่าสงสารจังเลยงิ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 55

MP(พลังเวทย์): 74 / 1132

EXP(ค่าประสบการณ์): 51%

แรงค์
223
โกออน
225
คะแนนความดี
10
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:52:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ
  Y2 R/ W4 ^7 x* t3 n" v...................ขอบคุณนะ
# {% [) k1 I; v+ t............ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ
  a/ t4 `/ g- b  T% t3 W' T% \* I........ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ
# O5 H9 F+ N1 E* v! g4 U.....ขอบคุณนะ...............ขอบคุณนะ
6 K- u* c9 C8 a7 |. |2 J. {  l) t...ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ..............ขอบคุณนะ......
& k- Q) B1 o. o8 G$ L, z..ขอบคุณนะ......................ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ  A& u1 {) o, p
.ขอบคุณนะ........................ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ
+ `6 J" A# w. L; |ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ...........ขอบคุณนะ
- B( v& A3 ~% q. _% O- v2 N.ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณะ& z9 b. z& i: }6 q" I) d+ C
..ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ..................ขอบคุณนะ& \& q+ ]! n2 q0 A. m
...ขอบคุณนะ...............................................ขอบคุณนะ
: c! V; C8 T4 I5 o…...ขอบคุณนะ.............................................ขอบคุณนะ
1 u! H7 ^+ Y& ^, L.........ขอบคุณนะ...................................ขอบคุณนะ
& C) ]% x2 V) U. i0 h4 x" a- F............ขอบคุณนะ...........................ขอบคุณนะ
1 P) r( [& C: y/ A  \( D................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ
; m( Z; Y8 U+ d5 S; Y+ A# Y, r..................ขอบคุณนะ.............ขอบคุณนะ
  v/ n7 ~! ~9 Z# T......................ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ
7 J3 p# n8 E; B; h  J, u.......................ขอบคุณนะ…...ขอบคุณนะ# j5 ?2 |+ b- Y$ P
............................ขอบคุณนะ
joker
แบนรูปส่วนตัว

Post Banned

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 35 / 847

EXP(ค่าประสบการณ์): 8%

แรงค์
105
โกออน
644
คะแนนความดี
3
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 22:09:01 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสารผู้หญิงมากเลย' g* ?) F; x) v+ \3 l  J
, _$ s: w& f1 |  V
น่าจะมีอย่างงี้กับเราบ้าง
pmpmpp   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 52

MP(พลังเวทย์): 65 / 1076

EXP(ค่าประสบการณ์): 24%

แรงค์
195
โกออน
519
คะแนนความดี
20
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 00:21:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___
3 b4 p7 T5 f$ E4 C( C_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____/ K) c9 O5 u& D' f. _
_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______8 I5 `9 [) ?: L, Q
_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________
9 o' I' m& s7 [3 ^4 N_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______
, A, v* l5 U6 T7 P_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____
/ G7 O( n; Y2 W1 Y' O  r_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kata021   ชาย

Master

โสด

Level (เลวเวล) : 21
Senior D

HP(พลังชีวิต): 1 / 203

MP(พลังเวทย์): 4187 / 4187

EXP(ค่าประสบการณ์): 37%

แรงค์
32652
โกออน
83309
คะแนนความดี
45750
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 08:05:21 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด kata021 เมื่อ  08:07 ; x2 K4 B0 J: j' O. I% Q4 y6 l' q
4 n$ z+ k5 w0 g( N
BOY  BOY BOY                             BOY BOY                   BOY                       BOY5 k9 Q- H' X! O* V
BOY               BOY                  BOY             BOY              BOY                    BOY
, T2 r  M! N/ A" M  PBOY                 BOY             BOY                  BOY              BOY                 BOY
) W* W8 E- p' a# fBOY                BOY             BOY                    BOY                BOY            BOY6 |. J5 u" K' b; c+ E& @
BOY               BOY             BOY                     BOY                    BOY     BOY
7 c6 x1 f$ X4 H2 Y- BBOY BOY BOY                     BOY                    BOY                         BOY
0 M0 k# E, u* H; e5 e2 UBOY               BOY              BOY                   BOY                          BOY
+ H! c: m( H+ ]8 l1 T9 m9 e( [BOY                  BOY            BOY                 BOY                           BOY
0 M( z1 t! n- pBOY               BOY                 BOY               BOY                           BOY
' J  b1 o5 T% l3 X5 Q/ o( ^BOY BOY BOY                          BOY           BOY                             BOY
+ }( p: E3 A6 I8 R; s                                                   BOY BOY                                  BOY2 I7 ^8 K, N4 c8 M6 s

* e8 q9 E! d* y' C, O
% R2 h+ b* \& N. s9 c- a____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___
) q0 k7 O/ F. o* Y; a, j9 g  u_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____
* }0 q4 c& v# [" H! W_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______0 H0 m$ H% q8 R) u6 J: N; _" Z" h' m
_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________$ m" D8 O. j; M- H$ P
_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______
+ b* M( D" k; L; R: `_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____/ A: Z& O. I5 J! |/ ~) d6 g
_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kazuki   ชาย

Level (เลวเวล) : 12
Beginner B

HP(พลังชีวิต): 1 / 116

MP(พลังเวทย์): 864 / 2402

EXP(ค่าประสบการณ์): 65%

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:26 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:38 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:48 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
TJRVUT   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 9
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 1 / 88

MP(พลังเวทย์): 314 / 1815

EXP(ค่าประสบการณ์): 84%

แรงค์
942
โกออน
1035
คะแนนความดี
125
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 20:22:41 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีครับที่มีให้อ่านมากมายครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

โทรศัพท์มือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|เช่าวิทยุ|Gnv3

GMT+7, 2014-11-28 01:05 , Processed in 0.420796 second(s), 59 queries , Gzip On.