Gnv3 Season 2

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
ดู: 170173|ตอบ: 676

โดนเอาบนรถเมล์...   [คัดลอกลิงก์]

Mega Member

วันเกิดนู๋ 18 พ.ค. ...

Level (เลวเวล) : 20
Senior D

HP(พลังชีวิต): 12 / 196

HP(พลังชีวิต)

MP(พลังเวทย์): 4152 / 4152

EXP(ค่าประสบการณ์): 61%

แรงค์
26851
โกออน
518422
คะแนนความดี
95533
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:10:39 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
หนูเป็นเด็กธรรมดานี้แหละ ไปเรียนพิเศษตามสยามเมื่อคนอื่นนี้แหละ แต่วันหนึ่งมันไม่ธรรมดานะสิ . \8 ~- P( a+ R- s7 |
แย่ชมัดแฟนเฮงซวย (แรงไปม๊ะ)นัดให้มารับตอนเรียนเสร็จมันก็ไม่มารอตั้งครึ่งชั่วโมงมันก็ไม่โทรมา
* W1 b/ S! ^1 T, D3 e  jหนูก็โมโหก็เลยกลับเองก็ได้รถก็ไม่ได้เอามาเพราะไอ้แฟนเฮงซวยนั้นแหละ(อีกแล้ว)มันไปรับมาจากบ้านนั่งรถมั
! r2 z2 E  \  R0 k& c" F& {นมา แต่บอกว่าขี้เกียจรอบอกจะไปธุระเย็นมารับ   A) F. Y3 V! Y9 ^
เลยต้องกลับรถเมล์เพราะนั่งแท็กซี่คงอานแน่เพราะบ้านไกลตังก็เอามานิดเดียว ป.อ ! Q2 a8 K3 V% {4 d# p9 U7 D' [
คนแน่เหมือนกันแต่ที่นั่งว่างเบาะหลังก็นั่งมีคนนั่งอยู่สองคน (มันเป็นเบาะยาว)
+ S" q- M% K8 E# d: oแต่คนที่นั่งริมหน้าต่างมันหลับอีกคนอยู่ดี ๆ
7 u2 M) x5 B) [, B! eมันก็ขัยบเข้ามาเบียดเราก็ไม่ได้สนใจสักพักคนดันเป้นใจให้มันคนแถวท้ายรถลงไปเกือบหมดจะมีก็ห่าง ๆ ) v1 v& K7 m( Y0 B
ไปหน่อย % |( {; y3 j* B; ?1 N7 p1 p
มันเอาเลยมันรุดซิปลงดึงออกมาเฉยเลยเราก็ตกใจจะลุกมันดึงไว้หยิบมีดออกมาบอกว่าอยู่เฉยไม่งันโดนดีเราก็กล
& q5 ~! }9 v+ v6 y/ s2 P2 wัวมันจับมือเราให้จับของมันมันบอกให้ให้ช่วยมันทีเราก็ไม่ใช่คนโง่อะไรขนาดนั้นเลยรู้ความหมายก็ต้องฝืนทำ - U/ P* r# _+ m
ให้มัน แขยงมือจะตาย ซักพักมันเริ่มลามปาม แกะกระดุมเสื้อเรา แล้วก็บีบหน้าอกเค้นซะเราเกรงเลย # @) p7 ^/ A+ g$ {/ Z
แค่นั้ไม่พอมันยังบอกให้เราใช้ ปาก เรานี้อึ้งเลย ที่แรกไม่ยอมมันมุขเดิมขู่เรา
1 d( g; w# G  y9 V& s" o' V' U/ r  Sแถมเอามีมาวางใกล้แก้มเราเรากลัวมากเลยยอมไปภาวนาให้ไอ้คนริมหน้าต่างมันตื่นซักที
  j, J6 W4 o8 Q- x5 X. Pน่านแหละฟังไม่ผิดเหหรอกไอ้คนนั้นที่นั่งแถวเดียวกับเราตอนแรกนั้นแหละมันยังนอนอยู่เลย
2 Z/ J( R4 R5 r( S4 {- i9 ^) Lไอ้โรคจิตนั้มันกดหัวเราลงไปตรงไอ้นั้นมันหัวมันชนรมฝีปากเราพอดี ได้ที่มันเลยกดหัวเรา
( B, J4 l' S% l- F2 O8 B2 Uถึงคอหอยแล้วมันเข้าไปในปากเราแล้วทั้งกลัวทั้งแขยงอยากอ้วก มันคงสนุกแหละครางเบา ๆ
9 u' {0 Y! R5 j5 e+ Hตลอดเลยขนาดยังไม่ได้ทำอะไรนะเนี่ย (น่านนนน) มันยังไม่พอ
. |" V3 e) \/ t# R+ s7 c2 V" Nปลดกระดุมกางเกงเราลวงเข้าไปเราสะดุงโยงพยามคว้ามือมันไว้แต้แรงสู้มันไม่ได้แถมอยู่ท่าไม่ถนัด มันทั้ง 3 L. K$ F; K2 m+ w3 ]. f& q1 K
เขี่ย ทั้งแยงเข้าไป เสียวมากเหมือนจะฉี่ ตอนนี้ไม่มีแรงแล้ว ปากอมอยู่ข้างล่างโดนเขี่ยโดนล้วง
/ ?" [1 X4 r- z  @6 P  Lแต่นั้นแหละคือ "จุดเปลี่ยน" ความรู้สึกเปลี่ยนไป 7 t% x2 d6 g2 k) }! l9 t
ความขแยงหายไปความเพลิดเพลินมาแทนที่ปากที่อมเฉยก็เปลี่ยนดูดลี้นไม่อยู่นิ่งซอกซอนไปทั่ว : |  o& ?- _9 F# }5 K4 m* F
สะโพกกลับส่ายตามจังหวะนิ้วของมันอย่างบังคับไม่ได้ไอ้บ้านั้นมันครางหนักขึ้นจิกผมเราให้ขยับขึ้นลงเร็วข 5 u( p8 x1 [" U; Y: D
ึ้น
5 l: E  L; U* V/ `0 @, [ทันใดนั้นน้ำของมันก็พุ่งเข้ามาให้ปากเรา(รสชาดแย่มาก)มันปล่อยเราแล้วดูมันมีความสุขมากเราหยิบผ้าเช็ดหน
/ o) L. M2 t/ e้ามาคายน้ำสีขาวของมันลงไป มันดันมีหน้ามาถาม "ทำไมไม่กลืนไปเลย"
6 S5 p& b5 ]& p& H+ bมันเก็บมีดเราเลยบอกเราไปได้ยัง
$ m5 X0 A" _" U3 J$ I' wมันก็บอกว่ามันอยากปล่อยไปเหมือนกันแต่ต้องถามเพื่อนดูก่อนมันหันขวาไม่ผิดแลวไอ้ที่หลับอยู่นั้นแหละมันเ ) O& Z% N7 p" G
งยหน้ามายิ้มหิบกล้องวีดีโอออกมาจากกระเป๋า แหมทำยังกะไอทีวี
! ]1 \/ I9 x* ?  S" t! {มันบอกว่าให้ลงตามเราไปเอาวีดีโอที่บ้านมันเราก็ตกใจ มันอัดไว้หมดเลยเหรอ
& y" N1 [: x2 x$ @" qมันบอกไม่เอาก็ได้แต่ให้เห็นตัวเองในเน็ตแน่ ซักสองป้ายมันก็ลุกลงไม่รอเราเลย
0 b1 e/ I/ u% e0 ^1 C9 M8 J2 Yเราก็รีบวิ่งตามมันเดินเร็วหันมามองเป็นระยะ บ้านมันเป็น แฟลต ประมาณชั้นสี่ ! V# x0 M% [/ `% o; x3 E% V2 T4 ^1 @
ไม่รู้ห้องอะไรจำไม่ได้มันเปิดประตูผลักเราเข้าห้องเราเนี่ยผะงะเลยมีผู้ชายรออยู่อีกสามคนไอ้ที่หลับอยู่ 9 U+ g6 L  J- x# W  _6 s
บอกว่าอยากได้เทปนะง่ายแค่บริการมันให้เหมือนเพื่อนมัน ! b3 F5 x& A! _" Q: f
เราก็ร้องไห้แล้วพูดขอมันดีมันก็ไม่สนแถมยิ้มเยาะอีก ) {5 u  }5 D$ r& {  }1 E) }7 H) V) z
อยู่ดีไอ้คนที่รออยู่มันก็เข้ามาข้างหลังกอดเราไว้และระดมจูมไซร์ซอกคออีกสองคนก็ช่วยเข้ามาจับเราก็ร้องเ
9 `. @) `* _! d$ o0 Y. Q7 Xส้องดังมันก็เหวี่ยงเราบนเตียงขึ้นคร่อมแล้วก็ตบไม่ยั้ง เราถึงเงียบ 5 H$ [& p& D2 Y: n: U9 r9 s" \& n
"สงสัยจะหมดฤิทธ์แล้วเว้ย" มันพูดมันก็ระดมถอดเสียงผ้าเรา 6 u7 D4 L$ ]3 A1 l
ไอ้คนแรกกับไอ้ที่นอนหลับบนรถคอยตั้งกล้องส่วนอีกสามคนก็สุกสนานปีนบ่านตามร่างกายเรา : n& |* |4 A; i9 [8 T! Y& y% h- ]
มีอยู่คนมันซุกที่ซอกขาเราสะดุดแต่อีกสองคนกดไว้ มันดุด เลีย ของเรา อีกคนเค้นหน้าอกคนที่คร่อมก็จูบปาก . k; b  J* O% v- w; _7 f
ซักพักก็เปลี่ยนจากปากเป็นไอ้นั้นแทนมันดันเข้าไปในปากเราแล้วก็ซอยใหญ่เรามีแต่เสียง อู้อี้
, r! \9 `7 i, |เราทั้งเสียวทั้งเจ็บ และสิ่งที่คิดก็เป็นจริงหลังจากที่โดนเลียเกือบสิบนาที
  @) M, y4 g- m  B+ e0 m( |มันก็ยัดของรักมันเข้ามามันแน่นมากแน่นหน้าท้องไปหมดเจ็บมากเราดิ้น มันก็ยิ่งดันจนเข้าที่มันก็เริ่มซอย
, W+ U* L( }8 P& `) t- |ตอนนี้ทั้งเจ็บ ทั้งเสียว สักพักผ่านไปมันกลับมาอีกแล้วความรู้สึกแบบเดียวกับที่อยู่บนรถ
# I* B  G; W1 D- w$ e$ Nสนุกสนานเพลิดเพลินใช้คำนี้ได้หรือเปล่าอาการขัดขืนปฎิเสธหายไปการเป็นการยอมรับและไม่อยากให้เวลานั้นหมด
# g4 N) ]2 y( ]" |+ Z: r' Aไปไอ้คนนั้นมันซอยเร็วขึ้นแรงขึ้น
0 j. \! G1 m3 W3 q  Mมันเสร็จ' r- }/ c' R1 t
0 e6 q9 t9 J! f0 [# P# {' c: q# H
# X* U1 x: W$ L% U* }
มีต่อนะ
* p* Q. g  Y$ i, D9 x: _- g5 m9 f0 u
- i( D9 y! k7 y8 p- r- u) E1 [. u) o' k! u
ผู้เข้าชม เนื้อหาถูกซ่อนไว้ คุณจะต้องกดให้คะแนนหรือแสดงความคิดเห็นก่อนจึงจะสามารถมองเห็นเนื้อหาส่วนที่ถูกซ่อนนี้ได้
หรือหากต้องการเปิดอ่านกระทู้ได้ทันทีโดยไม่ต้องโพสต์ตอบกระทู้หรือให้คะแนนใดๆทั้งสิ้น คลิกที่นี่เพื่อสมัคร V.I.P พร้อมรับสิทธิพิเศษมากมาย

แสดงความคิดเห็น

titiwet  น่าสงสาน  โพสต์เมื่อ 2013-7-5 11:06:35
  • 48Total Joined
  • 30แรงค์
  • 25โกออน
  • 17คะแนนความดี
  • ขอบคุณครับ

rasen โกออน +1

• เยี่ยมมากๆ

toa55toe1 โกออน +1

• เห็นด้วยมากๆ

poopnoom แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

ts00709771 แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

bolil01 แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

• ขอบคุณครับ

valcanbass คะแนนความดี +1

ใครที่แจกเพลงในห้อง Single กรุณาตั้งกระทู้ละหลายๆเพลงนะคะ เพื่อป้องกันการ 'ปั้มโพส' ทางอ้อม

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 33 / 806

EXP(ค่าประสบการณ์): 0%

แรงค์
100
โกออน
520
คะแนนความดี
0
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:32:23 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
เง้อออ
* w5 A, ?% R6 Z# M* w4 l
- F) k3 M5 ]9 U9 c2 d" V% j/ n6 Cน่าสงสารจังเลยงิ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 55

MP(พลังเวทย์): 74 / 1111

EXP(ค่าประสบการณ์): 51%

แรงค์
223
โกออน
225
คะแนนความดี
10
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:52:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ4 f" R- z- U8 T& N2 f( ?) e
...................ขอบคุณนะ7 @0 E5 G. Z6 N6 L
............ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ8 x" Q! Y. E: e2 z
........ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ$ h6 `: R5 v& Y2 m2 L
.....ขอบคุณนะ...............ขอบคุณนะ& q7 A7 J8 Y" m! x% }
...ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ..............ขอบคุณนะ......, Y, l' \- U& j3 B+ O' L) q
..ขอบคุณนะ......................ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ
+ S5 G5 Z2 U8 N. T3 p% p.ขอบคุณนะ........................ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ
/ g: [% D2 ^6 n, {ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ...........ขอบคุณนะ9 i$ b& Z  [$ E5 {5 U# h& c7 f
.ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณะ, \; x: K+ Z# ~7 X& w% y+ N
..ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ..................ขอบคุณนะ, `( ?% }3 `# _: C/ L7 B3 p
...ขอบคุณนะ...............................................ขอบคุณนะ: J: [% s+ P+ f
…...ขอบคุณนะ.............................................ขอบคุณนะ/ \! |/ ]9 F! a6 s3 Q
.........ขอบคุณนะ...................................ขอบคุณนะ
' k7 w8 W% G! e/ J' x6 f............ขอบคุณนะ...........................ขอบคุณนะ, _8 d3 V1 o' E7 u# t
................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ1 P( n5 f: |2 a! g
..................ขอบคุณนะ.............ขอบคุณนะ8 x. i, [, ?0 O' Q' \
......................ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ7 [/ t6 G9 M8 @0 E/ `
.......................ขอบคุณนะ…...ขอบคุณนะ) ^* U* F; D  F0 L2 k
............................ขอบคุณนะ
joker
แบนรูปส่วนตัว

Post Banned

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 35 / 831

EXP(ค่าประสบการณ์): 8%

แรงค์
105
โกออน
644
คะแนนความดี
3
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 22:09:01 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสารผู้หญิงมากเลย3 g5 U  t! z' Z
0 ^- m: f0 q7 s8 S8 [  i) i$ [
น่าจะมีอย่างงี้กับเราบ้าง
pmpmpp   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 52

MP(พลังเวทย์): 65 / 1056

EXP(ค่าประสบการณ์): 24%

แรงค์
195
โกออน
519
คะแนนความดี
20
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 00:21:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___6 B! v9 Y# T3 N' F6 s$ m
_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____, i+ N1 R1 z0 `9 e! r
_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______; ~9 G& W: @( b% e8 o
_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________
. _; ]3 _7 B9 }# M5 H* f5 I_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______$ j% r4 ?* ^9 @8 J) y
_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____; n' U8 \! r" W5 {- z
_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kata021   ชาย

Master

โสด

Level (เลวเวล) : 21
Senior D

HP(พลังชีวิต): 1 / 203

MP(พลังเวทย์): 4109 / 4109

EXP(ค่าประสบการณ์): 37%

แรงค์
32652
โกออน
83309
คะแนนความดี
45750
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 08:05:21 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด kata021 เมื่อ  08:07
" G- S& f2 T2 m4 c+ N! Y$ H5 B1 I
) k9 p) R% W0 k; m% m, J6 SBOY  BOY BOY                             BOY BOY                   BOY                       BOY
/ V% x  S/ f' E. YBOY               BOY                  BOY             BOY              BOY                    BOY, q1 u  ^* f" U* B8 n- s; Q
BOY                 BOY             BOY                  BOY              BOY                 BOY' N- J* J3 Z* ~- `- J
BOY                BOY             BOY                    BOY                BOY            BOY3 P4 G( ?. k$ v
BOY               BOY             BOY                     BOY                    BOY     BOY
) O4 j$ s2 {; xBOY BOY BOY                     BOY                    BOY                         BOY/ e  @) P1 Q4 N, P- ^% `4 {2 Z
BOY               BOY              BOY                   BOY                          BOY
; t! i; h- Z" F$ p3 o' p; ABOY                  BOY            BOY                 BOY                           BOY2 L: p4 x$ {5 m5 K. Y' q! z
BOY               BOY                 BOY               BOY                           BOY: j) H" @- M# s" V$ V( U( V
BOY BOY BOY                          BOY           BOY                             BOY
' g8 q8 Z( R: L, f, S8 \                                                   BOY BOY                                  BOY" O9 ~, R4 y+ m( X  N9 H! f4 ?* o
  n9 v( F# R; j, l- B( x

. p- D) A# f. K8 P. d" ]____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___1 K3 }8 q0 y- F  }9 g% V( H9 S
_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____
6 a/ F* d. D4 L# t$ y2 n_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______' S- `2 H  ~% w4 H4 V& f; m
_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________
4 _$ T4 P* S" ~0 V8 O_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______, i* {6 {5 l& c0 G9 x$ {
_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____! X! G2 u6 {! @. \8 w: k; U3 D
_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kazuki   ชาย

Level (เลวเวล) : 12
Beginner B

HP(พลังชีวิต): 1 / 116

MP(พลังเวทย์): 864 / 2357

EXP(ค่าประสบการณ์): 65%

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:26 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:38 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:48 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
TJRVUT   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 9
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 1 / 88

MP(พลังเวทย์): 314 / 1781

EXP(ค่าประสบการณ์): 84%

แรงค์
942
โกออน
1035
คะแนนความดี
125
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 20:22:41 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีครับที่มีให้อ่านมากมายครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

โทรศัพท์มือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|เช่าวิทยุ|Gnv3

GMT+7, 2014-10-20 16:39 , Processed in 0.400051 second(s), 59 queries , Gzip On.